CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

สุขสันต์วันเกิดล่วงหน้า LONESOME COWBOY วันที่ 8 พฤษภาคม 2549

เนื่องจากเดืนนี้มีคิวคนเกิด 3 คน เห็นผ่านไปแล้วเมื่อวันที่ 2 พฤษภาคมที่ผ่านมา เป็นวันเกิดคุณละติจูด 007 ก็ขอให้มีอายุมั่นขวัญยืนนะคะ

แต่ที่สำมะคัญวันจันทร์ที่จะถึงนี้ เป็นวันเกิดของน้อง COWBOY เรานัดกับเจ้าตัวกันไว้แล้วนะ ว่าจะไปทานข้าวกันที่ร้านข้าวต้มข้างบ้าน ร้านเดิมเจ้าเก่า ท่านผู้ใดที่ไม่ทราบก็กรุณาทราบแล้วก็ทำตัวให้ว่างด้วยแล้วเจอกันที่ปากซอย (555 ส่วนกลุ่มบุคคลที่มีคิวจะไปจามจุรีวันจันทร์นี้น่ะก็เลื่อนไปก่อน เห็นโทรมาบอกว่าเลื่อนเรียบร้อยแล้วค่ะ แล้วครับ) อ้อ...แล้วเจอกันมาร่วมอวยพรวันเกิดให้ COWBOY กันวันจันทร์ที่ 8 พฤษภาคม เวลา 20.00 น. ที่นัดหมายปากซอยลาดพร้าว 62 ที่เดิมเจ้าค่ะ

อนึ่ง ส่วนวันที่ 9 พฤษภาคม เป็นวันเกิดของคุณดาวตกผีเสื้อกระบี่ สุขขีสโมสรนะคะคุณ HAPPY BIRTHDAY 2 U

แก้ไขเมื่อ 04 พ.ค. 49 22:44:41

จากคุณ : อุ้มสี - [ 4 พ.ค. 49 22:39:40 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป