CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

>>ZaiZai's Lover Home 5 May 06.. Kang Xi Lai Le อยากดูเต็มๆแล้วอ่ะ..^o^..<<{แตกประเด็นจาก A4336542}

..+ + สวัสดีค่ะ สาวๆบ้านไจ๋ทุกคนๆ..+ +

..เห็นบ้านวิ่งไป คห.ไกลปู๊นแล้วนะคะ..^_^..
    ช่วงนี้บ้านวิ่งดีจัง คึกคักดีค่ะ
    คงไม่ต้องสงสัย ถ้าใครไม่ได้เข้าเนทช่วงนี้ก้ออาจจะงงเล็กน้อย ว่าช่วงนี้ เข้าบ้านมาทำไมมันดู หวานๆพิกล..555!!
    สำหรับผู้ติดตามข่าวคราวเจ้าไจ๋ เป็นประจำก้อคงจะทราบค่ะ..
    ว่าเพราะเจ้าตัวดี เพิ่งไปออกรายการ "Kang Xi Lai Le" มาหมาดๆ เพื่อโปรโมท Silence ไหงไปไงมาไง กลับไปเปิดใจซะนี้..หุหุ

กลายเป็นเรื่องราวหวานแหววของเจ้าไจ๋ไปนะคะ..
    งานนี้ เราๆก้อรอโหลดดู clip เต็มๆ ให้เห็นความน่ารัก และเป็นโรคเบาหวาน ไปตามๆกันนะคะ

..อีกไม่กี่วันก้อจะ ได้ดู Silence กันแล้วนะคะ
    นับวันรอชมเรื่องนี้ และให้กำลังใจไจ๋กันได้นะคะ
    เริ่มตอนแรก ก้อ 21 นี้หล่ะค่ะ

จากคุณ : Orange_vic - [ วันฉัตรมงคล 18:52:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป