CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

เพื่อนๆมีเพลงเพราะๆแต่ไม่ดัง ในดวงใจบ้างไหมครับ

ซื้อมาฟังทั้งอัลบั้ม ฟังแล้วก็ชอบๆเยอะ แต่ค่ายไม่ค่อยโปรโมตเพลงเพราะๆพวกนี้เลยแฮะ

1. Nat Myria "Sugar Free" -----"คนอื่นไม่เหมือนเธอ" และ "Say Say Say"
    2. Zaza ชุดแรก -------- "เธอคงไม่รู้"
    3. James ชุดที่มีเพลงข้าวมันไก่ ------- "ดาว"
    4. Zenam V-friend ----------- "ไม่ว่าเธอรู้ไม่รู้"
    5. Namtarn V-friend ------------- "เพียงมีเธอ"
    6. Zodiac วอย เกรียงไกร ----------- "อย่าบอกว่าเธอรู้"
    7. เกิร์ล ชุดที่สอง ------------ "สบายดีใช่ไหม"
    8. P2warship --------------- "ที่สุด"
    9. โก้ Mr.Saxman ชุดแรก ------------ "ล้านใจ"
    10. Doobadoo -----------------"เก็บกระเป๋า"

สิบเพลงนี้ ผมต้องมีติดรถไว้เสมอเลยครับ ฟังเมื่อไหร่ก็ชอบ (บางเพลงอาจจะเก่าไปหน่อย แหะๆ)

อยากให้เพื่อนๆมาช่วยแชร์เพลงเพราะๆที่ไม่ดัง ไม่ค่อยเปิดตามสถานีวิทยุ ด้วยนะครับ ขอบคุณครับ

จากคุณ : Tommy_Cargo - [ 20 พ.ค. 49 16:20:31 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป