CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ถ้า retro เล่นต่อเพลงกัน จะเป็นยังไงครับ

อิอิ แต่มีข้อแม้นะ ว่าจะต้องเป็นเพลงที่มีอายุอย่างน้อย 10++++ ขึ้นไป (น้อยไปไหมครับ เพิ่มได้นะ)

แล้วกรุณาบอกชื่อ เพลง หรือศิลปินเพื่อให้ระลึกถึงด้วยก็ดี

ผมเริ่มก่อนนะ คิดถึงฟรุตตี้จากกระทู้ล่างๆ

เพลง ทำไม่ได้ ฟรุตตี้ครับ

"หรือเธอคิดว่าคนอย่างฉัน ต้านทานอะไรก็ได้ จะบอกอะไรไม่เคยเกรงใจ ไม่เคยจะแคร์ฉันเลย"

ล.ลิง ครับ

จากคุณ : สุดโหดโครตโรแมนติก - [ 21 พ.ค. 49 19:47:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป