CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

...หลักฐาน ข้อเท็จจริง ยืนยันพร้อมรูป ว่าด้วยเรื่อง 'เธอไม่เคยตาย' กับ 'Say Anything'...{แตกประเด็นจาก A4387204}

เห็นมีหลายคนบอกว่าอยากเห็นหลักฐานยืนยันกันมากมาย พอดีเรามีอยู่ เราเลยเอามาลงให้ดูกันค่ะ เพราะเราเองก็เบื่อที่จะตอบกับคำถามนี้เดือนละสองสามครั้งแล้ว เลยขอทำทีเดียวเลยดีกว่า หวังว่าหลังจากนี้แล้ว กระทู้นี้คงจะช่วยให้กระทู้ที่ถามเกี่ยวกับเรื่องนี้ลดลงบ้างนะคะ

แต่เราขอเวลานิดนึงนะคะ จะทยอยโพสทีละรูป ใครมีข้อสงสัยเชิญโพสถามได้ตามสบายเลยนะคะ

อนี่ง... อัลบั้มนี้เราไม่ได้เป็นเจ้าของนะคะ เจ้าของคือ Nui_hayashi ที่มาลืมทิ้งไว้บ้านเราราวๆ 4-5 ปีได้แล้ว เราเลยยึดซะเลย

ปล. เนื่องด้วยเราไม่ได้เสียบสายแสกนเอาไว้ เลยถ่ายรูปมาให้ดูกันแบบดิบๆ อาจจะมีเบลอๆ บ้างนะคะ เตือนไว้ก่อน

แก้ไขเมื่อ 22 พ.ค. 49 03:25:19

จากคุณ : kisatsu - [ 22 พ.ค. 49 03:03:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป