CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ถ้านับเฉพาะ 5 เดือนแรกของปี 2549 - - ใครสมควรได้ตำแหน่งศิลปินหน้าใหม่ยอดนิยมแห่งปีครับ

Buddha Bless (30 คน)
      Carolies blah blah (37 คน)
      Q (3 คน)
      AOF AF2 (120 คน)
      BOY AF2 (31 คน)
      Lulaby (2 คน)
      อาหรั่ง (2 คน)
      เป๊ก ผลิตโชค (13 คน)
      บีม จารุวรรณ (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 242 คน

12.40%
     15.29%
     1.24%
     49.59%
     12.81%
     0.83%
     0.83%
     5.37%
     1.65%

ย้ำว่า ยอดนิยมนะครับ ไม่ใช่ยอดเยี่ยม
    หมายถึงเป็นที่นิยมของแฟนเพลงอะครับ
    มีเพลงฮิตติดชาร์ตคลื่นวิทยุ
    ซึ่งเค้าอาจจะเป็นศิลปินที่ดีหรือแย่ก็ได้นะครับ

ลองมาโหวตกันดูนะครับ เอาเฉพาะ 5 เดือนแรกของปีนี้เท่านั้นครับ
    (ตกหล่นคนไหนก็ขออภัยด้วยนะ)

จากคุณ : mung EMO - [ 22 พ.ค. 49 15:32:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป