CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

~ = เก็บภาพจากนิทรรศการเฉลิมพระเกียรติฯ มาฝากค่ะ = ~

เป็นส่วนนึงในงานนะคะ
    อยากบอกว่า ไม่ควรพลาดค่ะ เราเองยังเดินไม่หมด
    ถ้ามีโอกาสจะกลับไปชมงานอีกแน่นอน

เดินดูบางที่ น้ำตาไหลเลยค่ะ รักพระองค์ท่านจริงๆ

จากคุณ : Hermione Granger - [ 29 พ.ค. 49 01:11:47 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป