CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

F4[HIGH-SO]OH MY KIK^NO.335^เมื่อหน้าฝนมาเยือนเรามาโพสรูปหนุ่มทั้ง4พร้อมกับสายน้ำกันเถอะ{แตกประเด็นจาก A4408787}

..ผีเสื้อหวัดดีดีครับป๋ม  สาว สาว ของหนุ่มๆทั้ง4

..เริ่มเข้าหน้าฝนกันแล้วทาก
    ..ญาติพี่น้องทั้งหลายก็ระวังรักษาสุขภาพด้วยนะครับ

..haha เหอ เหอ เปิดบ้านที ไม่รู้จะพูดอาไรดีเนอะ

..รู้แต่ว่ารักเสี้ยวมากที่สุด แถมหลงรักเข้าไปแบบเต็มๆ

..และละครของพี่อ้วนก็ไปออนแอร์เสียไกลริบmad
    ..แถมเนื้อหาในละครก็อะนะ สนองความต้องการ(ส่วนตัว)
    ..ของเสี้ยวได้ดีจริงๆๆหรือเปล่าฟ่ะนี่exclaim

..มีเพื่อนบางคนบอกว่า ละครเป็นแนวอนุรักษ์ธรรมชาติ
    ..มะใช่เหรอ...แต่ว่าอนุรักษ์แบบไหน..ทำไม มันมีแต่
    ..เลิฟซีนส่งจูบละครับเพ่....ดูแล้ว
    ..อยากมุดเข้าไปอยู่ในจอด้วยเสียจริงๆๆ

..เขาว่างั้นล่ะตัวขี้แงขี้แงขี้แงขี้แง

..ถือว่าเป็นละครที่เฉือดเฉือนน้ำloveขอสาวสกุลจู
    ..แห่งปีก็ว่าได้ปลอบปลอบปลอบปลอบ

จากคุณ : หมูมะนาว - [ 31 พ.ค. 49 22:14:29 ]