CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

****คำวิจารณ์ของแฟนๆแปลให้อ่านแก้เซ็งระหว่างที่รอคอยเจ้าชายน้อยเผยโฉมอีกครั้งซึ่งไม่รู้ว่าเมื่อไหร่***

กระดิ่งข้าวต้มรอบดึกค่ะกระดิ่ง

สวัสดีค่ะ all mama & all jmsflower

คำวิจารณ์ของแฟนๆแปลให้อ่านแก้เซ็งระหว่างที่รอคอยเจ้าชายน้อยเผยโฉมอีกครั้งซึ่งไม่รู้ว่าเมื่อไหร่mad

Foreverflower
    ดีใจมากเลย  ซาบซึ้งใจจนเกือบจะร้องไห้  ในที่สุดก็มีข่าวของอาซวี่สักที  ต้องรีบกระโจนออกไปซื้อซะแล้ว
    บท kiss ในไป๋ถ่ะให้คนรู้สึกถึงอารมณ์เร่าร้อนจริงๆ  ยังมีฉากเที่ยวโสเภณีด้วย  ถึงแม้ว่าจะใช้ตัวแสตนอิน  แต่ถึงยังไงก็ทำให้ฉันอดที่จะอายไม่ได้ตอนเวลาดู
    ได้ยินคำติดปากของเต้าหมิงซื่ออีกแล้ว  ฉันก็รู้สึก...อย่างมากเลย

Peonyf4flower
    ฉันยังไม่อยากเชื่อรายงานข่าวนี้แบบเต็มร้อย
    (ข้อสงสัย)1.  อากาศร้อนขนาดนี้เขากับเพื่อนยังใส่เสื้อหนาขนาดนี้ได้  ดูเหมือนไม่ค่อยสมเหตุผลเท่าไหร่นัก  จะใช้รูปเก่ามาเขียนข่าวใหม่หรือเปล่า?
    (ข้อสงสัย) 2.  คุณชายเป็นคนเรียบง่ายมาตลอด  ในที่สาธารณะคงไม่ทำเด่นพูดภาษาอังกฤษเสียงดังข้ามโต๊ะจนคนอื่นได้ยินมั้ง  ฉันคิดว่าคงไม่ง่ายนักหรอก
    แต่ว่าถึงอย่างไรก็ตาม  ไม่ได้เป็นข่าวที่แย่  สามารถเห็นเขาในหน้าหนังสือพิมพ์ก็ยังดีกว่าไม่มีข่าวเลย  ขอบคุณสำหรับข่าวนี้

Cutieangelflower
    ถึงแม้ว่าจะเป็นอย่างที่ว่า  แต่นอกจากเขาและเพื่อนของเขาที่ใส่เสื้อค่อนข้างหนา  แต่คนอื่นๆใส่เสื้อแขนสั้นนะ  ยังไงก็แล้วแต่  สามารถไดเห็นเขาในหน้าหนังสือพิมพ์ก็ดีใจสุดๆแล้ว  ขอบคุณที่เสอนข่าว

Tuhflower
    ไม่ได้เวอร์นะ...พี่สาวฉันบอกว่าปลายสัปดาห์ที่แล้วอุณหภูมิที่ใต้หวันแค่ 19 องศาเท่านั้น
    -------
    Jclovesfsflower
    เจ้าหมูอิดโรยตัวนี้  พวกเราอยากตีเธอ Patpat :
    1.อากาศก็ร้อนยังใส่เสื้อหนาขนาดนี้  อยากเป็นมันอบหรือไง ? พอเจอพวกเราก็ทำออเซาะว่า: (ผมเจ็บคอ, น่าตีชะมัด!)
    2. บอกว่าจะเปิดเวปไซต์  ได้ยินแต่เสียงบันไดไม่เห็นคนเดินมาสักที=ได้แต่เป่าประกาศแต่ไม่สำเร็จสักที  น่าตีอีกแล้ว !
    3. ไม่เคยสนใจพวกเราเลย  ได้แต่อาสัยปาปารัสซี่คอยรายงานข่าว  จะให้ไม่ตีเธอได้ไง!

Lubylwyflower
    ดูอาซวี่แล้วรู้สึกว่าท่าทางเขามีความสุขมาก...555...ดีจังเลย   ผมมี size…555เต้าหมิงซื่อกลับมาแล้ว

Puiyeeflower
    (ไม่ได้เวอร์นะ...พี่สาวฉันบอกว่าปลายสัปดาห์ที่แล้วอุณหภูมิที่ใต้หวันแค่ 19 องศานั้น) ต้องขอโทษที่เข้าใจเปิ้นตั้นผิดไป
    ------
    Jclovesfsflower
    ขอบคุณ twh ที่แท้อากาศหนาวขนาดนี้นี่เอง  ถ้างั้นก็ลดโทษเจ้าหมูอิดโรยตัวนี้หน่อยก็แล้วกัน twh เธอก็อย่าดำน้ำอีกเลยดีมั้ย!  ส่ามาอยากเห็นเธอนะ!  เธอสบายดีมั้ย ?

Phyllisjerryflower
    ฉันละยอมแพ้คนที่มี size อย่างเขาจริงๆ  อากาศตอนเดือนหกยังใส่เสื้อหนาๆได้  หนังสือพิมพ์แอปเปิ้ลเน่านี้จะตามถึงเมื่อไหร่นะ

Vivflower
    ขอบคุณสำหรับข่าวนี้  ตื่นตาตื่นใจจริงๆ ! !
    ซวี่, ทำไมเธอถึงใส่เสื้อหน้าหนาวละ? เฮ่อ! ช่างเป็นตาทึ่มที่แยกฤดูไม่ออกเสียจริงๆ  พวกเรารึร้อนจนอยากจะลอกคราบกันแล้ว! !
    ขอบคุณสำนักข่าวแอปเปิ้ลใต้หวันอีกครั้ง  ช่วยให้พวกเราที่กำลังงมหาซวี่ที่คิดว่าเลือนหายไปแล้วตะครุบคืนมา  หวังว่าจะมีข่าวมาอย่างต่อเนื่อง ! !

แก้ไขเมื่อ 04 มิ.ย. 49 00:00:58

จากคุณ : พี่ R - [ 3 มิ.ย. 49 23:59:09 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป