CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

= = = = = สำหรับคนที่สนใจครับ ^0^ = = = = =

มีของมาฝากครับ

คือ เพื่อนผมมันรู้ว่าผมชอบมาดอนน่า แล้วเขาไปเจอเวบนึงมีคนอัพไฟล์พวกนี้ไว้อะครับ เลยเอา url มาบอกผม ...ผมเข้าไปดูแล้วเห็นว่าเจ๋งมากๆ (ได้โหลดไปแค่บางอันเองอะเพราะมันเยอะมาก โหลดไม่ทัน -*-)

ข้างล่างนี่คร่าวๆนะครับ บางอันเขาอัพนานแล้ว(linkไฟล์อาจตายแล้ว) บางอันเพิ่งอัพ บางอันกำลังจะอัพ

# remixes ของเพลง Isaac

# Madonna Confessions LA Tour 2006

# Madonna Coachella เป็นเพลง Isaac,Hung up, Get together และEverybody โดยมาดอนน่าออกมาโซโล่กีต้าร์ไฟฟ้าแล้วร้องด้วย เห็นเค้าว่าอันนี้performได้เจ๋งมาก

# Madonna -The Final Countdown (VERSUS-REMIXES ) Vol.02 อัลบั้มนี้ Versace ได้นำมาดอนน่ามารีมิกซ์กับ Daft Punk,Depeche Mode,Moby,T.a.t.U,Mick Jagger & Usher

# Madonna - Megamix 8 เวอร์ชั่น 8ไฟล์จากปี 1985 - 2006 ...Megamix นึงก็ความยาวประมาณ 1ชั่วโมงครับ เหมือนอันนี้จะคือ ICON MEGAMIX ที่แจกฟรีให้ icon member อะครับ

# Confessions remixes แผ่น promo ใช้เปิดในผับ

# Confessions remixes แบบที่วางขายที่ USA (tracksไม่เหมือนแบบแผ่น promo - -)

# Erotica & You Thrill Me (ICON COAD TOUR 2006 REMIX)

# Madonna Get Together (CDM-02) :- ซิงเกิ้ลที่ 1
    01. Get Together (Radio Edit)
    02. Get Together (Single Version)

# Madonna Get Together (CDM-02) :- ซิงเกิ้ลที่ 2
    01. Get Together (Mike ID Stardust Mix)
    02. Get Together (Jacques Lu Cont Mix)
    03. Get Together (Tiefschwarz Remix )
    04. Get Together (Explosion Jean Remix)
    05. Get together (Groove Remix)
    06. Get Together (Hitmixers Remix Dub)

# มีนอกจากนี้อีกอะครับ ไปดูเองละกันครับ ขี้เกียจพิมพ์แล้วอะ -*-

ใครสนใจบอกไว้ในกระทู้นี้เลยครับ(ไม่ต้องหลังไมค์มานะครับ) จะหลังไมค์ URL ของเวบนี้ไปให้

ถ้าใครมีแผ่นพวกนี้แล้วหรือรู้จักเวบนี้อยู่แล้วก็ขอโทษด้วยนะครับ

ปล. ถ้าไปโหลดแล้วไงก็อย่าลืมอุดหนุนสมเด็จโดยซื้อแผ่น Get together ด้วยนะครับ คลั่งแซมบ้า

============================

Edit ! :

ICON Radio Megamix 2006 (48.38 Mins) :-

If you're a member of Madonna's official Fan Club Icon,
    check out the new megamix now available on Icon Radio. TRT: 46:38 mins :

01. "Let It Will Be" - Paper Faces Mix
    02. "Get Together" - Danny Howells & Dick Trevor Kinky Funk Mix
    03. "I Love New York" - Thin White Duke Remix
    04. "Future Lovers"
    05. "Sorry" - Man With Guitar Mix
    06. "Erotica & You Thrill Me"
    07. "Everybody" - 1987 Full-Remix from "You Can Dance"

แก้ไขเมื่อ 05 มิ.ย. 49 16:26:01

แก้ไขเมื่อ 04 มิ.ย. 49 07:05:27

แก้ไขเมื่อ 04 มิ.ย. 49 07:04:50

แก้ไขเมื่อ 04 มิ.ย. 49 04:25:58

จากคุณ : juicyberry - [ 4 มิ.ย. 49 04:22:25 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป