CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

+ : + {..เพื่อนๆที่อุ้มน้องออฟกลับบ้านแล้ว มาโหวตกันครับ..} + : +

หยุดไม่ได้..ขาดใจ (13 คน)
      หนาว (5 คน)
      คนเดิมที่แตกต่าง (7 คน)
      ไม่อยากให้เธอหลายใจ (6 คน)
      ปิดไว้ทำไม (1 คน)
      คำถามที่ต้องตอบ (18 คน)
      ชั่ววูบเท่านั้น (9 คน)
      รักคืออะไร (1 คน)
      เผื่อไว้ (2 คน)
      เช็ดน้ำตาให้หมด (2 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 64 คน

20.31%
     7.81%
     10.94%
     9.38%
     1.56%
     28.13%
     14.06%
     1.56%
     3.13%
     3.13%

ตอนนี้อาการงอนน้องเค้าหายแล้วนะครับ ...
    รักครับ งอนไปสุดท้ายก็ใจอ่อนอยู่ดี 555

เมื่อเพื่อนๆฟังกันแล้วทั้งอัลบั้ม ชอบเพลงไหนที่สุดครับ

ตอนแรกหลายคนคงชอบเพลง หยุดไม่ได้..ขาดใจ เพลงโปรโมตกันมาก
    อยากทราบว่าพอได้ฟังอัลบั้มเต็มแล้ว เปลี่ยนใจไปรักเพลงอื่นบ้างหรือเปล่าครับ

ขออนุญาตตัดเพลงอย่าใกล้กันเลย กับ เธอรู้ไหม ออกนะครับ พอดีตัวเลือกไม่พอ และถือว่าเป็นเพลงเก่าที่ดังไปแล้วด้วยครับ

ส่วนตัวผมเองนะครับ ชอบเพลง รักคืออะไร ครับ
    เพลงนี้ได้แรงบันดาลใจ...ใช้คำนี้ดีกว่า..มาจากเพลงแด้นที่ผมชอบมากเพลงหนึ่ง ตอนนี้เลยเปิดฟังคู่กันซะเลย ชอบมากครับ

จากคุณ : ข้าวอุ่นจิ๊นทอดสูตรเขยลำพูน - [ 10 มิ.ย. 49 01:37:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com