CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

@@JBC..^o^.กระทู้พิเศษ สำหรับคนพิเศษ ในวันพิเศษ ^o^@@

สวัสดีคะ...

อย่าเพิ่งแปลกใจว่าทำไมวันนี้เรามาเปิดกระทู้(ซะดึกดื่น)  ครือ...เรามาเปิดกระทู้พิเศษ ให้กับคนพิเศษ(ของเรา) ในวันพิเศษ ตามหัวข้อกระทู้ไงคะ ที่มาเปิดดึก ๆ เพราะคนพิเศษคนนี้เนี่ยเขาเป็นคนตื่นเช้า สาวน้อยปะแป้ง... เราอ่ะ ตื่นมะทันเขาหรอก yuck เราก็เลยต้อง(ชิง)มาเปิดกระทู้ดึก ๆ ดื่น ๆ เป็นประจำทุกปีในวันพิเศษของคนพิเศษคนนี้

เริ่มเลยนะ เค้กวันเกิด ของขวัญ

ขอให้คนพิเศษของเรา หรือที่เราเรียกเขาว่าพี่สาว
    flower มีความสุขมาก ๆ นะคะ
    flower มีสุขภาพแข็งแรง
    (ขออนุญาตอวยพรให้คุณพ่อ - คุณแม่พี่สาวด้วยนะค่า ^^)
    flower คิดสิ่งใด หวังสิ่งใด ก็ขอให้สมปรารถนาทุกประการ
    flower พรใดที่ดี พรใดที่ประเสริฐ ขอมอบให้พี่สาวคะ...

*ดูจากรูปก็คงรู้กันนะคะว่าคนพิเศษที่เราว่าเนี่ยคือใคร wink

===========================================================
    Happy Birthday อีกครั้งคะพี่สาว...........

love จุ้ย อ้าย เหยียนเฉิงซวี่
    love จุ้ย อ้าย พี่สาว (น้องสาว ทุกคนด้วย)
    love จุ้ย อ้าย JBC
    ===========================================================

อันนี้ขออนุญาต ไม่รู้ว่าเหมาะสมหรือเปล่า แต่ตั้งแต่พันทิพมี Toy ชุดนี้ให้ใช้ยังไม่เคยใช้เลยคะ
    ขออนุญาตนะคะ ควรมิควรแล้วแต่จะโปรด.......

เรารักในหลวง2 เรารักในหลวง3 เรารักในหลวง6

แก้ไขเมื่อ 20 มิ.ย. 49 01:24:01

จากคุณ : Tom&Jerry - [ 20 มิ.ย. 49 01:05:54 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com