CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

YE...YE! *~*~*JTFC*~*~* No.247 " ***Super Jerry Returns***"

เรารักในหลวง3 กลับมาแร้วค่า หลังจากที่ห่างหายจากการเปิดบ้านไปนานมั่ก ๆ ไม่รุว่าเพื่อน ๆ สบายดีกันป่าว

ชู้ต ด้วยภาระกิจส่วนตัวที่ยุ่งเหยิง บวกกับเทอก้อไม่มีผลงานด้วย เร้ยขอเวลาไปจัดการกับการงานที่คั่งค้างมานานให้เสร็จสักที

จะไปบอลโลกกว่าจะฉุดตัวเองออกจากพันธนาการของความคิดว่า ตอนนี้เทอกำลังทำไรอยู่น้า สบายดีอยู่ไหม คิดถึงความทรงจำวันเก่า ๆ ที่ผ่านมา และเพราะเหตุที่เทอหายไป เงียบไปนาน ทำให้พวกเราต้องคิดค้นวิธีการล่องหนอยู่นานเหมือนกันคลั่งฟ้าขาวคลั่งแซมบ้าคลั่งสิงโตคำรามคลั่งอินทรีย์เหล็ก เพื่อหลอกล่อให้เทอยอมเผยโฉมออกมา ในที่สุดแผนการปฏิบัติการ Super Jerry Returns ก้อสำเร็จจนได้

เหยินน้อย ความจริงแร้วพวกเราก้อไม่ได้หายไปไหนไกลหรอกนะคะ เพียงแต่ยังปรากฏตัวออกมาตอนนี้ไม่ได้เนื่องจากยังสวยไม่พอคะ ไฟในตัวเริ่มอ่อนลง เร้ยต้องหลบไปหาเชื้อเพลิงก่อน ขอบคุณเพื่อน ๆ พี่ ๆ ที่เป็นห่วงนะคะ คอยโทรมาถามตลอดเร้ยว่าเปงไรป่าว ไม่เปงไรค่าสบายดี อยู่ในช่วงเก็บตัว เก็บใจ เก็บเงิน เตรียมเก็บกระเป๋าหนีตามแร้วค่า พอตอนนี้เทอออกมาแร้ว เราก้อเร้ยออกมามั่ง...ถ้าเทอพร้อมฉันก้อพร้อมไปด้วยกัน... (อิอิอิ วันนี้อารมณ์ดีเป็นพิเศษ)

เรารักในหลวง5เทอพร้อม  เรารักในหลวง5ฉันพร้อม
    go go go go go go
    pompomหิ่นหิ่นpompomหิ่นหิ่นpompomหิ่นหิ่นpompomหิ่นหิ่น

โทรฟี่ ฝากข่าวประชาสัมพันธ์ สำหรับแฟนๆ ที่รักเจอรี่ทุกคนค่า
    เนื่องจาก www.starjerry ขอความช่วยมายังแฟนคลับชาวไทยว่าอยากจะได้ข่าวสารของเจอรี่ตั้งแต่ปี 2001-2006 โดยผ่านทาง jerry bunny club & welovejerry มาคะ

บอลโลก พวกเราในฐานะที่แฟนคลับเจอรี่เหมือนกัน เร้ยคิดว่าน่าจะช่วยกันประชาสัมพันธ์ และช่วยกันเพื่อทำให้เวปstarjerry สมบูรณ์แบบที่สุด ทุกคนสามารถช่วยกันได้นะคะ คิดว่าทุกคนน่าจะมีเก็บกันอยู่แร้วนะคะ ไม่ว่าจะเป็นข่าวที่มาจากหนังสือพิมพ์ / นิตยสาร / วารสาร หรือ ข่าวจากเวปไซด์ต่าง ๆ

pompomโดยพวกเค้าแบ่งการทำงานกันคะ เพื่อให้ไม่เป็นการซ้ำซ้อนพวกเราก้อต้องช่วยทำให้ถูกต้องด้วยนะคะหิ่นหิ่น

ใบเหลืองถ้าเป็นข่าวสารของปี 2001 / 2003 / 2005
    ให้ส่งผ่านทาง www.welovejerry.com คะ โดยส่งไปที่  welovejusttalk@hotmail.com หรือจะส่ง pm ไปที่คุณ penny ก้อได้นะคะ โดยสามารถเข้าไปดูรายละเอียดได้ที่นี่คะhttp://www.welovejerry.com/forum/index.php/topic,1633.0.html

ใบแดงถ้าเป็นข่าวสารของปี 2002 / 2004 / 2006
    ให้ส่งผ่านทาง www.jerry bunny club.com คะ โดยส่งไปที่
    jbc_msg@yahoo.com หรือจะเข้าไปดูรายละเอียดเพิ่มเติมได้ที่นี่คะhttp://www.jerrybunnyclub.com/forum/phpBB2/viewtopic.php?p=5054#5054

ชู้ตหมดเขตการส่ง ภายในวันพุธที่ 5 กรกฎาคม 2549 นี้แร้วนะคะ ต้องรีบไปค้นกันแร้วแระชู้ต

อยากไปอินโดจัง
    Credit picture to : http://post.baidu.com/f?kz=110734060

แก้ไขเมื่อ 01 ก.ค. 49 15:34:18

แก้ไขเมื่อ 01 ก.ค. 49 15:32:36

แก้ไขเมื่อ 01 ก.ค. 49 15:31:22

จากคุณ : CrAzy JeRRy - [ 1 ก.ค. 49 13:35:21 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com