CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ปาฏิหาริย์แห่งน้ำใจ

ขออนุญาตมาอัพเดทที่กระทู้นี้นะครับ  ได้ข่าวมาเมื่อสักครู่ว่า คุณมินเริ่มฟื้นบ้างแล้ว หลับๆตื่นๆเป็นระยะ ตอบสนองต่อการกระตุ้นทางประสาทสัมผัสได้ในเกณฑ์ดี แต่ปอดยังทำงานไม่ปกติ สายยางที่สอดเข้าไปทางผนังช่องอกยังต้องเก็บไว้ รวมทั้งเครื่องช่วยหายใจ

คนที่เฝ้าบอกว่าดูเหมือนเขาพยายามอย่างเต็มที่ ที่จะตื่นขึ้นมาแต่ร่างกายคงยังไม่พร้อม ตอนนี้ที่ต้องระวังอยู่คือภาวะแทรกซ้อน  ผมเองมีงานด่วนเข้ามา ลาหยุดไม่ได้ตามที่ตั้งใจไว้ คงต้องรอจนถึงเย็นวันศุกร์จึงจะกลับไปได้อีกครั้ง  

พวกคุณทำให้ผมน้ำตาซึมนะครับ ไม่คิดว่าจะมีเมตตาจิตและน้ำใจกันมากขนาดนี้  เพื่อนของเราคงรอดแล้วครับ

จากคุณ : ตรีมูรติ - [ 8 ส.ค. 49 06:25:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com