CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

!!!!!!!!!!!!!!!!!!ขออนุญาตเช็คชื่อสมาชิกคลับรีโทรนิดนึงนะครับ!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

ไม่ได้สำรวจยอดขาประจำนานแล้วนะครับ
    พอดีช่วงนี้เห็นว่ามีสมาชิกชื่อใหม่ๆเข้ามาสมทบให้คลับเราอบอ้าวมากขึ้นเรื่อยๆ
    ก็กะว่าจะปั๊มหมีแจกเพิ่มอีกซักชุดนึงครับผม

อ้อ..อันนี้ไม่เกี่ยวกับเรื่องนัดมีทติ้งของคูมะนะฮะ
    เรื่องนัดหมายไปสังสรรค์กันคงต้องให้เป็นเรื่องความสะดวกของแต่ละคนดีกว่า
    เดี๋ยวใครไม่สะดวกไปแล้วก็อาจจะไม่อยากแสดงตัวในกระทู้นี้
    ก็เลยต้องบอกกันไว้ก่อน

คลับรีโทรมีธรรมชาติอยู่อย่างนึงครับคือมีทั้งช่วงรุ่งโรจน์(เนื่องจากมวลสมาชิกไม่รู้จะไปไหน ไม่มีอะไรทำที่อื่น
    ก็จะมาจับกลุ่มเล่าความหลังกันเป็นที่ครื้นเครง) และช่วงซบเซาเนื่องจากสมาชิกขาประจำพร้อมใจกันหายหน้าไปด้วยเหตุใดก็ไม่ทราบ
    บางช่วงที่ซบเซามากๆร้อนถึงบรรดาผู้พิทักษ์คลับต้องออกมาช่วยเข็นกระทู้กันแย่เลย...น่าฉงฉาน

แต่เท่าที่สังเกตก็พบว่าสมาชิกคลับรีโทรส่วนมากให้หายไปนานขนาดไหนก็ตามนะครับ
    ต้องซมซานกลับมาคุยเรื่องเก่าเล่าความหลังกันที่นี่อีกจนได้(ฮะฮ่าๆ)
    เพราะคนเผ่ารีโทรจะคุยรู้เรื่องกับคนเผ่าเดียวกันเท่านั้น

เอาละ..ว่ามาซะยาวเชียว
    ถึงตอนนี้ขอให้พี่ๆน้องๆเพื่อนๆ(ที่เข้ามาที่นี่บ่อยๆไม่ว่าจะเคยคุยตั้งกระทู้ตอบกระทู้หรืออ่านเฉยๆก็ตาม
    )ช่วยลงชื่อหน่อยนะครับ
    (ใครมีหมีโปรดเอาหมีมาแปะด้วย ทุกคนจะได้เห็นหมีกัน(ก๊ากก..)
    ส่วนใครยังไม่มีหมีก็จะได้แจกกันที่นี่)

ท่านที่ใช้บัตรผ่านขอให้ช่วยลงชื่อด้วยครับ

ขอบคุณครับ

แก้ไขเมื่อ 14 ส.ค. 49 18:10:47

จากคุณ : ซาโบก้า - [ 14 ส.ค. 49 17:17:00 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com