CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

H&M advertisment,Berlin

ถ่ายมาตอนกำลังจะไปขึ้นรถไฟไปเที่ยวตจว น่ะค่ะ
    สถานที่คือ พ็อตซดาม่าพลัซ ค่ะ เป็นป้ายโฆษณาแบบเคลื่อนไหวขึ้นลง
    เท่าที่ผ่านมาในเบอร์ลิน ยังไม่มีโฆษณาเจ๊ ตามตึกรามฯนะคะ
    เท่าที่เห็นจะมีตามสถานีรถไฟ  บนสีข้างรถเมล์(อันนี้ได้แต่เห็นขับผ่านค่ะควักกล้องไม่ทัน)
    และป้ายโฆษณาตามท้องถนน หน้าบ้านดิชั้นก็มีค่ะ
    แต่รูปเดียวกันนี้เลย แปะโฆษณาตรงที่ขายรถมือ2(เลือกที่ได้ประเสริฐมากค่ะ)

ในร้านเอชแอ่นเอ็มที่เบอร์ลิน และที่ตจว ที่ไปเที่ยวมาสุดสัปดาห์ที่แล้ว
    ยังไม่มีอีนังเทรนนิ่งสุทขายค่ะ ใจจริงอยากจะซื้อใส่ไปดูเจ๊ที่เวมบรี่มากค่ะ เพราะ
    อากาศตอนนี้เริ่มเย็นแล้ว และคงจะเก๋ไม่ใช่เล่นที่จะเดินใส่เทรนนิ่งสูท
    ไปดูโชว์เจ๊น่าเสียดายที่ยังไม่วางขายค่ะ  มีแต่โฆษณายั่วให้น้ำลายสอไปก่อน

ป้ายโฆษณามีรูปกลุ่มด้วยนะคะแต่โอกาสไม่อำนวยให้ถ่ายรูปได้ค่ะ
    ถ้าเจอไรเด็ดๆจะถ่ายมาฝากอีกนะคะ

แก้ไขเมื่อ 15 ส.ค. 49 04:45:24

แก้ไขเมื่อ 15 ส.ค. 49 04:41:19

จากคุณ : Louvorian - [ 15 ส.ค. 49 04:39:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com