CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

รักเธอจังจังงงงกระต่ายน้อย{แตกประเด็นจาก A4629473}

พยายามหัดแตกอยู่คะ ใครที่รักนู๋มินท์ ตามมานะคะ กำลังที่จะพยายามไม่ให้กระทู้นี้ตกคะ อยากให้วันหนึ่งที่น้องที่แสนจะน่ารักของเรา ก้าวออกมาจากบ้านแล้ว ได้แวะเข้ามาที่นี้ แล้วได้เห็นว่ามีคนอีกกลุ่มหนึ่งที่รักน้องมากก เมื่อวานได้ดูน้องมินท์ซ้อมใหญ่ ตอนที่น้องลองเพลงรวมทะลึ่ง น่ารักมากกก เรานั่งฟังไปยิ้มตลอดเลย เราว่าถ้าน้องเขาไม่มีอะไรที่กังวล เราว่าน้องทำได้ดีมากเลย แต่มาถึงเพลงเดี่ยวนี้ นั่งลุ้นเหมือนกัน แต่ไม่เป็นไร เด๋ววันเสาร์ก็ดีเอง คัยได้แคปภาพเมื่อคืนใว้ ขอหน่อยนะคะ ถ้าคัยพอที่จะเมตตา ช่วยสอนวิธีแคปภาพหน่อยนะคะ เพราะว่าทำไม่เป็นเลย อยู่กับคอมมาก็จะเป็นสิบปี ไม่เคยทำอะไรนอกเหนือจากงานที่อยู่ตรงหน้า อินเตอร์เน็ตก็เล่นไม่ค่อยเป็น มาหลงรักกระต่ายน้อยเข้า เลยต้องหัดซะแล้ว ช่วยบอกหน่อยนะคะ ขอบคุณคะ

จากคุณ : pittayakham - [ 18 ส.ค. 49 10:20:16 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com