CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

ช่วยแนะนำ DVD Concert Jazz หน่อยครับ

ช่วยแนะนำ DVD Concert Jazz ที่น่าซื้อเก็บไว้หน่อยครับ
    ตอนนี้ที่มีก็มี
    An evening with Fourplays
    Acoustic Alchemy Sound of St.Lucia
    Diana Krall live in paris
    Ray Charles live in brazil
    Norah Jones feels like home
    ดูวนไปวนมาหลายรอบแล้วครับ
    อยากได้เก็บไว้อีกเยอะ ๆ เลยครับ เพราะชอบมาก
    มีแผ่นไหนน่าเก็บอีกบ้าง ช่วยแนะนำกันหน่อยนะครับ

จากคุณ : nutsaint - [ 28 ส.ค. 49 20:37:27 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com