CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

รบกวนถามหน่อยครับ เพลง คิดแล้วกลุ้ม นักร้องท่านใดคือ ต้นฉบับ ครับ

มีคนร้อง ก่อน คุณ พุ่มพวง ดวงจันทร์ หรือไม่ครับ

ถ้ามี รบกวน ขอทราบนาม นักร้อง ด้วยนะครับ

แบบว่า ถ้ามีคนร้องก่อนจะออกตามหาดูครับ คือมันคุ้นๆว่า เพลงนี้มันเก่า มากพอควร เหมือนเพลง หนูไม่ยอม หรือ คุณหมอคะ อะไรประมาณนั้นครับ

ขอบคุณครับ

จากคุณ : a - [ 31 ส.ค. 49 09:11:43 A:124.121.148.23 X: TicketID:068687 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com