CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

= ขอผลโหวตเลยละกัน.. มือกลองวงไหนสวยที่สุดในโลกครับ?!=

Karen Carpenter ผู้ล่วงลับ (3 คน)
      Caroline Corrs (12 คน)
      Joey Jordison จาก Slip knot (3 คน)
      น้องวง Laundryไม่ทราบชื่อนะคับ.. ของไทยเราเอง (14 คน)
      Mike Portnoy แห่ง Dream Theater (1 คน)
      หนูShinya ณ Dir en Grey (5 คน)
      จากวง white tribes ครับ.. ไม่ทราบชื่อ (1 คน)
      Yoshiki แห่ง X-Japan (23 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 62 คน

4.84%
     19.35%
     4.84%
     22.58%
     1.61%
     8.06%
     1.61%
     37.10%

ต่อเนื่องจากกระทู้
    http://www.pantip.com/cafe/chalermkrung/topic/A4708764/A4708764.html
    นะครับ..

เลยอยากจะตั้งโพลโหวตจะได้รู้ผลกันไปเลย
    ตัวเลือกก็เอามาจากรายชื่อที่เสนอมานะครับ

แต่ไปๆมาๆมีผู้ชายหลุดมาซะครึ่ง
    ได้แก่เบอร์3,5,6 และ8 เหอๆ

ฝีมือไม่เกี่ยวครับ.. ประเด็นคือความสวยเท่านั้น
    ช่วยๆโหวตกันเยอะๆนะครับ

จากคุณ : k3v1n - [ 15 ก.ย. 49 20:05:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com