CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

[AF3 โพรงกระต่ายน้อย มิ้น V5 #51] น้องมิ้น...ช่วยไปน่ารักไกลๆหน่อย ใกล้ตายกันยกโพรงแล้ววว{แตกประเด็นจาก A4714541}

อะแฮ่มๆ ชาวโพรงกระต่ายทุกท่านโปรดทราบ ขณะนี้ทางโพรงของเรากำลังมีโปรเจคใหญ่ค่ะ
    ซึ่งก็คือการรวมตัวกันไปให้กำลังใจน้องมิ้นใน concert reunion AF 3 ในวันที่ 14 ต.ค. นี้

คืออยากให้พวกเรานั่งใกล้ๆกันเพื่อที่จะได้รวมพลังส่งแรงใจไปถึงน้องมิ้นได้เต็มที่ค่ะ
    เรื่องการจองบัตรก็คงะต้องรวมรวมจำนวนคนให้แน่นอนแล้วคงส่งตัวแทนไปจองค่ะ

ใครที่อยากจะมีผู้ติดตามไปด้วยไม่ว่ากันค่า เชิญมาร่วมแจมกันได้เลย ยิ่งเยอะยิ่งแรงนะคะงานนี้ โฮะๆๆๆ

ขอรวบรวมรายชื่อคนที่จะไปเชียร์น้องใน concert reunion AF 3 วันที่ 14 ต.ค. นี้
    เปิดจองบัตร 23 ก.ย. นี้ค่ะ

1.jedipower
    2.fotosnap
    3.>>AnGlEs&DemONs<<
    4.โซโนรัน
    5.ผู้ติดตาม โซโนรัน
    6.ชื่อนี้ก็ดีนะ << คนนี้อิชั้นขอจับยัดค่ะ
    7.Sand Demon
    8.โอมาโทริ
    9.อากิยามะจาง
    10.nikungkrab
    11.deeries (is_deer)
    12.Th@nY@ << ลงทุนมาจากเจียงใหม่เลยยย โฮะๆๆ
    13.ผู้ติดตาม Th@nY@
    14. แป้งกระป๋อง << กี๊ดดดด รีบลงโดยพลันเลยค่ะคุณพี่ มีขู่ซะด้วยย หึหึหึ
    15.bing41me
    16.CuPidBum

ได้อีกนะคะชาวโพรงที่รัก ไปกันเยอะๆน๊า

แก้ไขเมื่อ 16 ก.ย. 49 12:25:13

แก้ไขเมื่อ 16 ก.ย. 49 10:09:56

จากคุณ : >>AnGlEs&DemONs<< - [ 16 ก.ย. 49 08:50:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com