CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

>>ZaiZai's Lover Home 19th Oct 06..****ส่ง หัวใจ ไป Japan..****<<{แตกประเด็นจาก C4791664}

...สวัสดีค่ะ น้องๆ พี่ๆ เพื่อน แห่งบ้านคนรักไจ๋ทุกคนนะคะ..
    มาเปิดบ้าน ให้พูดคุย วิ่งเล่นกันค่ะ..
    หวังว่าทุกคน คงสบายดี ดูแลรักษาสุขภาพกันด้วยนะคะ..

และก้อมาเตรียมตัวส่งเจ้าไจ๋ไป Japan อาทิตย์นี้นะคะ..
    งานนี้ ไจ๋เดินทางไป โปรโมท Silence ที่เมืองปลาดิบ 3 วัน 4 คืนนะคะ ไปตั้งแต่วันที่ 21 นะคะ..
    โดยไจ๋จะไปโปรโมท ที่สถานีวิทยุ และไปเยือนยังที่ต่างๆ
    คาดว่า คงมีข่าว และ ภาพออกมาให้ชมกันแน่ๆเลยค่ะ

คราวนี้ แปลกกว่าเดิมนิดหน่อย หนีบเอา เพื่อน อย่าง King one ไปร่วมเดินทาง trip นี้ แทนสาว เมแกน ด้วยนะคะ..
    จะเป็นยังไงบ้าง จะน่ารัก จะทำเอาหัวใจสาวๆ ทั้งบ้านเรา และ สาวๆแฟนไจ๋เป็นยังไง ต้องมาติดตามให้กำลังใจ ไจ๋ กันนะคะ..

..สุดท้าย..Let's Support Zai Zai Together ค่ะ..

Credit Thanks : cocochan@ vicpower for sharing pics

จากคุณ : Orange_vic - [ 19 ต.ค. 49 20:35:23 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com