CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

!!!!!! มือกีต้าร์คนไหนที่ท่านๆ รู้จักนั้นเริ่มหัดเล่นกีต้าร์ช้าที่สุดครับ???????

คราวนี้ผมมาสั้นๆ ง่ายๆครับ

คือ ผมอยากทราบว่า

"มือกีต้าร์คนไหนที่ท่านๆ รู้จักนั้นเริ่มหัดเล่นกีต้าร์ช้าที่สุดครับ?"

เอาเป็นมือกีต้าร์ที่เป็นที่รู้จักกันมีผลงานนะครับ (แบบว่าออกแนว นาย ก. เพื่อนผม ไม่เอานะครับ เพราะ มันแชร์กันไม่ค่อยได้) จะดังไม่ดังก็อีกเรื่อง

ผมว่าประเด็นทำนองนี้มันให้กำลังใจคนหัดเล่นกีต้าร์ตอนแก่ๆ มากเลยนะครับ

ขอเชิญร่วมกันแลกเปลี่ยนข้อมูลครับ

ขอบคุณครับ

ป.ล. ประเด็นนี้ผมได้มาจากกระทู้ใกล้ๆ นี่แหละครับ ผมชอบมากๆ เลยนะ การหัดเล่นกีต้าร์ (อีกครั้ง) เพราะใจรักเนื่ย มันงดงามมากๆ เลย (รู้ๆกันนะครับว่ามาจากไหน เหอะๆ)

จากคุณ : FxxkNoEvil - [ 19 ต.ค. 49 22:57:41 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com