CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

YE...YE! *~*~*JTFC*~*~* No.268 "tIMe pAss BuT tHe LoVe For U nEvER pAss AwaY+++{แตกประเด็นจาก C4747092}

ลูกสาว
    สวัสดีค่ะห่างหายจากการเปิดบ้านไปนานเหมือนกันนะค้ะ
    สำหรับคนที่ห่างเนตไม่ได้อย่างหนูรู้สึกว่านานแสนนาน
    คิดถึงคนในบ้านกับเจ้าของบ้านแทบขาดใจช่วงนี้การสอบทำเอาหายใจแทบไม่ทันไม่ได้มีเวลาพักเลย
    วันนี้เล่นเอาอดใจไม่ไหวตั้งหัวทู้ซะเว่อร์เลย

เหตุผลที่อยากจะเปิดบ้านนี่ก็มีหลายอย่างเหมือนกานนะค้ะ
    อีกอย่างแว้ปไปเจอรูปนี้มาด้วยSJเค้าให้หนังสือพิมพ์มั้งเห็นหนังสือพิมพ์เค้าเครดิตอีกทีนึง

ส่วนงานมีทที่ถามๆๆกันเข้ามาสต้าฟฟตอนนี้เห็นทำงานกันจนไม่มีเวลามาเปิดบ้านใหม่กานเลยเป็นยังไงกานบ้างจะบอกว่าหนูไม่ได้อู้นะแต่ว่าสอบนานกว่าชาวบ้านเท่านั้นเอง
    หุหุ  แต่ขอบอกก็แอบเล่นเนตมันทุกวันแหละ555

ส่วนข่าวคราวเจอรรี่ก็ติดตามกันในบ้านได้เลยนะค้ะ

ปล.เซฟกระทู้ดีๆๆนะค้ะเป็นกระทู้ประวัติศาสตร์นะ
    เป็นทู้แรกที่ห้องเฉลิมกรุงนะเนี่ย555

source:http://www.libertytimes.com.tw/2006/new/oct/20/today-show4.htm

จากคุณ : Mingyua - [ 20 ต.ค. 49 03:38:15 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com