Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>ZaiZai's Lover Home 3th Nov 06..มาเล่น Baseball กันไหม..^o^...??<<{แตกประเด็นจาก C4836707}

...สวัสดีค่ะ พี่ๆน้องๆ สาวๆบ้านไจ๋ทุกคนนะคะ..^__^..
    มาเปิดบ้านรับวันสดใส และเริ่มต้นเดือนใหม่ มา 3 วัน
    กับการเรียน และ การทำงานนะคะ..

..หลังจากไจ๋กลับจากญี่ปุ่น ช่วงนี้ 2-3 อาทิตย์ที่ผ่านมา
    เรามีข่าว และ ภาพของไจ๋ ออกมาให้เห็นเกือบทุกวันนะคะ
    ทั้งข่าว ที่ไปโปรโมท Silence เอย..ข่าวพ่อครัวไจ๋เอย...
    ข่าวกองถ่าย Butterfly Flying..หนังสือ Photo Book ของไจ๋ออกแล้ว..
    ข่าวว่าไจ๋จะไป Concert ของ Baleno ที่ HK ในวันเสาร์ที่ 5 นี้นะคะ..
    (อันนี้ยังไม่ confirm แน่ๆนะคะ)
    ..และล่าสุด...ข่าวว่าไจ๋จะบินไป JP เพื่อ เป็น Pitch เปิดการแข่งขัน Baseball
    ในวันที่ 10 เดือนนี้ ที่ TOKYO DOME ค่ะ

...เห็นแล้ว ทึ่ง แอนด์ ยิ้มค่ะ เพราะพวกเราคนรักไจ๋ทุกคน
    จะได้เห็นหน้าพ่อตัวดี เรื่อยๆ ช่างเป็นความสุขจิงๆเนอะคะ
    ..และได้ Support สนับสนุนเจ้าไจ๋กานต่อๆไปเนอะคะ..
    แต่ที่แน่ๆ อิดส์ สาวยุ่นเป็นที่ยิ่ง เพราะเจ้าไจ๋จะบินไป JP บ่อย นี่ยังไม่ถึงเดือน
    ก้อจะได้เห็นหน้าไจ๋กานอีกแล้ว..

...และได้ข่าวมาว่า ไจ๋ไม่สบายนะคะ ช่วง 2-3 วันนี้ ตั้งแต่ถ่ายฉากสายฝน
    กะปิงปิง..ยังไงก้อขอให้หายไวๆนะเจ้าไจ๋ ทุกคนเป็นกำลังใจให้..^__^...

..Let's Support Zai Zai Together...

แก้ไขเมื่อ 03 พ.ย. 49 14:37:48

แก้ไขเมื่อ 03 พ.ย. 49 06:30:56

จากคุณ : Orange_vic - [ 3 พ.ย. 49 06:29:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom