Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

45 rpm. Oldies "New" Collection

สวัสดีครับ

วันนี้ วันว่างของผม เลยได้ฤกษ์มาเปิดตัว กรุใหม่ ที่เพิ่งได้มาไม่นาน กรุนี้ ถือเป็นกรุที่ผมค่อนข้างภูมิใจมาก

ของสะสมทั้งหมด ถือเป็นของสะสมที่มีความสำคัญ สำหรับคอเพลงเก่าอย่างแท้จริง กรุที่จะได้เห็นถึงที่มาที่ไป ได้เห็น "แผ่นต้นฉบับ" ของหลาย ๆ เพลงที่เป็นที่แสวงหา หรือ เป็นประวัติศาสตร์ของวงการเพลงเมืองไทยในช่วงเวลานั้น ๆ

กรุที่นำมาแสดงในวันนี้ คือกรุที่ไม่จำกัดที่เพลงสากลเท่านั้น แต่มีให้ชมอย่างหลากหลาย ขอเชิญชมได้ในความเห็นที่ 1 เป็นต้นไปครับ

45 rpm.

ปล. ขออนุญาตินี๊ดดด นึงนะครับ ถ้าใครได้เข้ามาดูในขณะนี้ (4 ทุ่ม 5 นาที) คือเวลาที่ผมกำลังโพสต์อยู่ แล้วอยากจะพิมพ์ตอบเข้ามาในกระทู้ ขอความกรุณา รอดูให้ผมโพสต์ให้จบจนภาพสุดท้ายก่อนนะครับ..ขอบคุณ

จากคุณ : 45 rpm. - [ 21 พ.ย. 49 23:03:10 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom