Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 24th Nov 06…เลือกที่จะรัก และ รักที่จะเลือก..ไจ่ไจ๋..<<{แตกประเด็นจาก C4901488}

..สวัสดีค่ะ  สำหรับเช้าวันศุกร์ สุดสัปดาห์นะคะ สาวๆบ้านไจ๋ทุกคน...
    แวะมาเปิดบ้านช่วงนี้บ่อยหน่อยนะคะ  อาจเบื่อหน้ากันไปบ้างนะคะ..^__^...
    เนื่องจากว่า มือเปิดบ้านท่านอื่นๆยุ่งกานอยู่อ่ะค่ะ..

ก้อเกือบ จะสองอาทิตย์แล้ว พร้อมข่าวคราวที่เงียบไปของไจ๋นะคะ
    ตอนนี้รู้แต่เพียง ไจ๋เร่งถ่ายละคร และ ถ่ายหนัง และ ทำงานอย่างอื่นหนักทุกวันนะคะ
    ตอนนี้ก้อเลยเห็นไจ๋ของเรา ผอมเอาๆค่ะ  คงเหนื่อยน่าดูเนอะคะ
    ก้อรอกันต่อไปค่ะ ว่าเจ้าไจ๋จะมีข่าวออกมาให้เราเห็นกันนะคะ

แต่ยังไง ก้อยังน่ายินดี ที่แฟนๆ ไจ๋ทั้งใหม่และเก่า แวะเวียนเข้ามาทักทาย
    พูดคุยกันเยอะขึ้นๆนะคะ ดูจาก คห.บ้านที่วิ่ง คุยกันอย่างหนุกหนานประสาคนรักไจ๋ค่ะ
    ยังไง เราๆก้อยินดีต้อนรับ คนรักไจ๋ทุกคน เข้าสู่บ้านไจ๋ หลังนี้ด้วยกันนะคะ

ติดตามข่าวคราว รูปภาพต่างๆ สิ่งต่างๆ ของเจ้าไจ๋ได้ที่นี่เสมอนะคะ
    ยังไง พี่ๆน้องๆ ทุกคน ก้อรักษาสุขภาพร่างกายกันด้วยค่ะ..
    เพราะเราอยู่ด้วยรักค่ะ..และเลือกที่จะรักแล้ว จิงมั้ยคะ??..
    มาให้กำลังใจไจ๋กันนะคะ กับงานดีๆต่างๆด้วยค่ะ

...Let’s Support Zai Zai Together…

จากคุณ : Orange_vic - [ 24 พ.ย. 49 06:25:15 ]