Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 26th Nov 06…Missing You.." Dear Zai Zai"..<<{แตกประเด็นจาก C4904877}

...สวัสดีค่า..สาวๆบ้านไจ๋ทุกคน..^__^..
    มาเปิดบ้านให้วิ่งเล่นกานนะคะ..
    แบบว่า เห็นบ้านหลังที่แล้ว หุหุ บ้านบึ้น!! บ้านบึ้ม!! ฮิฮิ
    เพราะคิดถึงเจ้าไจ๋ไปแล้วนะคะ

...ช่วงนี้ เจ้าไจ๋เอง เงียบเหงา ไร้ข่าวคราวเลยนะคะ
    มีเพียงล่าสุด ที่เราๆ รู้กัน คือซุ่มเงียบ ถ่ายหนังและละคร
    เราๆคนชอบไจ๋ ก้อหวังจะเจอข่าวคราวของเจ้าไจ๋ในเร็ววันนะคะ
    เพราะตอนนี้ แรงคิดถึงเจ้าไจ๋เริ่มจะล้นใจแล้วค่ะ
    อย่าปล่อยให้สาวๆรอนานนะ เดี๊ยวงอลลลล บ้างหล่ะจะหนาว 555!!

..ยังไง ตอนนี้ก้อจะใกล้สิ้นปี อากาศเริ่มหนาวแล้วนะคะ
    ระวัง รักษาสุขภาพกานด้วยนะคะ..
    มีความสุข กับ การเรียน และการทำงานด้วยนะคะ
    แล้วอย่าลืม รักเจ้าไจ๋ในทุกๆวันนะคะ...

..Let 's Support Zai Zai Together..

จากคุณ : Orange_vic - [ 26 พ.ย. 49 16:34:17 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom