Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

kitaro ค่ะ kitaro แฟนๆช่วยเข้ามาหน่อยค่ะ

เดิมทีขอออกตัวว่าไม่รู้จักคุณคนนี้เลยค่ะ
    แต่เนื่องจากในวิชาที่เรียนต้องออกแบบของอย่างหนึ่ง
    โดยอาจารย์มีไอดอลมาให้
    และต้องนำไอดอลของเราไปหาแรงบันดาลใจ
    และเราก็ได้คุณ Kitaroนี่มาค่ะ พอลองๆเสิร์ชฟังดูจากyoutubeมั่ง ก็ตะลึงงัน
    โอววว เพราะมากมาย

ทีนี้ก็อยากจะขอเสียงแฟนๆน่ะค่ะ ถึงเรื่องราวของเค้า
    ความชอบ เสน่ห์ในเพลงของkitaro ที่คุณๆชอบกัน
    เพลงไหนที่สื่อหรือบรรยาย ความเป็นkitaro
    หรือถ้าให้อธิบายงานหรือความเป็นkitaroออกมา
    จะเป็นยังไง

แล้วพวกซีดียังหาได้อยู่หรือปล่าวคะ

รบกวนด้วยนะคะ
    ขอบคุณมากค่ะ

แก้ไขเมื่อ 28 พ.ย. 49 20:14:24

จากคุณ : nttoer - [ 28 พ.ย. 49 20:14:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom