Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[AF3 บ้านเลขที่ 4/5 ซอย 5+4 คูณสองเรา] ชั้นรักเธอ เธอรักชั้น เรารักกัน สวัสดี{แตกประเด็นจาก C4951690}

จาก //ใจ  เค้าทั้งสอง

กลับมาแล้วค่า เอ๋?? ดูท่า ทุกๆคนจะหลับกันหมดแล้วนะเนี่ยยย  แถมเจ้าเตี้ยก็ยังไม่กลับบ้านนน คนสวยยเหงาหง่า  
    อ๊ะงั้น เมสเสจจฝากเจ้าเตี้ยดีกว่า
    ***ทำ งานที่คาเฟ่ดึกไปรึเปล่าเธออ ไหนก่อนแต่งงานบอกว่าจะแยกแยะไงล่า รู้งี้เค้าไม่มาแต่งงาน ซื้อบ้าน4/5อยู่กะเธอหรอก ถ้ามาปล่อยให้เค้าอยู่คนเดียวงี้ คืนนี้เค้าจะประชดชีวิตแปลงร่างกลับไปเป็นกระต่ายไปนอนโพรงก็ได้ เชอะ แล้วจะเธอเสียใจที่ไม่มีคนนอนดิ้นทับเธออ เชอะๆๆงอนๆๆๆ(ปล. อย่าลืมนะเค้างอนอยู่ที่โพรง กลับจากคาเฟ่ ก็ไม่ต้องมาง้อเค้าหรอก เชอะ แต่เค้าอยู่ที่โพรงนะๆ  ไม่ต้องมาง้อ แต่ก็จะบอกให้รู้ว่าอยู่ที่โพรงนะ เชอะ งอนนะๆๆ แต่อยู่โพรงน่ะนะ ไม่รีบนอนด้วยย งอนนะๆ(ส่งซิกขนาดนี้ ไม่มาง้อกันละน่าดู!!))***

จากคุณ : คนสวยเหงาเศร้าเตี้ยไม่กลับบ้าน (กระต่ายน้อยมิ้น)

---------------------------------

ข้อความง้อคนสวย... จากคุณเตี้ย   ผ่านคลิปสั้นๆ

To คนสวย

"กลับ บ้านเรา รักรออยู่ .. ชั้นรู้นะว่ามีคนรออยู่ที่บ้าน เอาไว้เวลาทำงานเสร็จ .. รู้ตัวว่าเลิกดึกมาก แต่ว่า ถ้าได้กลับบ้านเนี่ย จะกลับไปนอนหนุนตักใครบางคนที่บ้านเลยนะ ยังไงก็... เรามาง้อแล้วนะเธอ   รู้ว่ายังรัก.. แต่เราก็ผูกพัน~~  โอ๊ยเพลงไรเนี่ย .. เดี๋ยวเจอกัน  ทำกับข้าวไว้ด้วยนะ .. เอาา.. กินไรดี เอา.. อันนั้นละกันที่เราเคยกินด้วยกัน   หวังว่าเธอคงรู้นะว่าคืออะไร เดี๋ยวกลับไปกินนะ บ๊ายบาย"

From  คุณเตี้ย

จากคุณ : yuki_oh - [ 11 ธ.ค. 49 00:07:11 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom