Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 11th Dec 06 พรุ่งนี้เธอจะยังรักฉันไหม พรุ่งนี้เธอจะทำเพื่อไจ๋ไหม?<<{แตกประเด็นจาก C4947774}

...สวัสดีค่า พี่ๆน้องๆบ้านไจ๋ทุกคน...^__^...
    แวะมาแตกบ้าน ต้อนรับอาทิตย์ใหม่นะคะ
    หลายคน วันนี้หยุด และ หลายคนวันนี้ก้อทำงานนะคะ
    ยังไงก้อขอให้สู้ๆ กะการทำงาน & การเรียนกันนะคะ..^__^..

..เจ้าไจ๋ ช่วงนี้เงียบเชียบซะเหลือเกินนะคะ
    ข่าวคราวก้อไม่ค่อยออกมาให้เห็น ซุ่มถ่ายทำละคร
    Delicious Relationship กะบินไปบินมา HK เพื่องานหนังและ Project ใหม่นะคะ
    แว่วๆ ว่า ปลายเดือนนี้ไจ๋จะไป mainland นะคะ แต่ไปทำอะไรนั้น ก้อคงต้องติดตามกันต่อไปนะคะ

ยังไง เราๆแฟนๆไจ๋ทุกคน ก้อมาคอย Support และเป็นกำลังใจ ให้กับเจ้าไจ๋
    ในการทำงาน และ สร้างสรรค์งานดีๆ ที่เจ้าไจ๋ตั้งใจทำ
    เพื่อแฟนๆของเค้าต่อไปนะคะ..^___^...
    รอข่าวดีๆ และ งานดีๆ ของเจ้าไจ๋ต่อไปค่ะ

Let's Support Zai Zai Together ค่ะ..

จากคุณ : Orange_vic - [ 11 ธ.ค. 49 11:27:12 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom