Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 13th Dec 06..@Today..Tomorrow & Forever..We still love U @...<<{แตกประเด็นจาก C4952916}

...สวัสดีค่ะ พี่ๆน้องๆบ้านคนรักไจ๋ทุกๆคนนะคะ
    แตกบ้านตอนกลางดึก ขึ้นวันใหม่เลยนะคะ..
    ก้อบ้านเล่นบึ้มเอากลางดึก..
    เป็นอย่างนี้ น่าจับเจ้าบ้านมาลงโทษซะให้เข็ด..อิ๊อิ๊

..ช่วงนี้ สาวๆบ้านเรา รวมถึงสาวๆแฟนไจ๋ทุกชาติ ยิ่งคิดถึงเจ้าไจ๋เอามากๆอยู่
    ก้อเจ้าพ่อตัวดีไจ่ไจ๋ เล่นหายเข้ากลีบเมฆไปอีกแล้ว..
    ก้อด้วยงานอันยุ่งๆ และ ภาระกับงานใหม่ๆของเจ้าไจ๋นะคะ
    ที่ต้องเร่ง ทั้งถ่ายละครให้เสร็จ และ งานอื่นๆ
    เลยทำให้ช่วงนี้เราไม่ค่อยได้เห็นหน้าเจ้าไจ๋เลย..
    อย่าหายไปนานนะไจ๋ แฟนๆคิดถึงนะ..^__^..
    ยังไงก้อดูแลรักษาสุขภาพด้วย กินอิ่ม นอนหลับ..

และไม่ว่าวันเวลาจะหมุนเปลี่ยนยังไง
    วันนี้..พรุ่งนี้...หรือตลอดไป..
    เราก้อจะยังคง รัก และ Support คนคนนี้
    คนที่ชื่อ "Zhouyumin" ของเราตลอดไป จิงมั้ยคะ..^^

..ช่วงนี้อากาศเปลี่ยนแปลง ระวังรักษาสุขภาพกันด้วยนะคะ ทุกๆคน ด้วยความปราถนาดีจาก..คนรักไจ๋ ทุกคนนะคะ...

..Let's Support Zai Zai Together ค่ะ...^___^...

จากคุณ : Orange_vic - [ 13 ธ.ค. 49 00:00:14 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom