Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 15th Dec 06..รักแท้ที่ตามหา จบลงตรงที่เธอ...#..Zhouyumin..#..<<{แตกประเด็นจาก C4958092}

flower ....สวัสดี สาวๆบ้านไจ๋ทุกคนนะคะ...^__^... flower
    มาแตกบ้านใหม่ ให้พี่ๆน้องๆ สาวๆบ้านคนรักไจ๋
    มาพูดคุยทักทาย ถึงเรื่องของคนที่เรารักกันนะคะ...

..เค้าว่ากันว่า การตามหาความรักที่แท้จริง..
    มันหาได้ยากนะคะ..และการจะเก็บรักษาความรู้สึกดีๆ
    และ ความรักที่เรามอบให้ใครสักคนด้วยหัวใจ...
    อันนั้นยากยิ่งกว่าอีกค่ะ เพราะมันต้องผ่านปัญหาและอุปสรรคมากมาย ถึงจะพิสูจน์รักแท้...

...หุหุ ไม่ต้อง งง กันนะคะ ว่าวันนี้ทำไมมาอารมณ์นี้
    ก้อไม่มีอะไรหรอกค่ะ แค่อยากจะให้คนรักไจ๋ทุกคน มีความสุขในทุกวัน
    และทุกเวลา ดูแลความรักที่มีต่อไจ๋ และความรักของกันและกันให้ดีที่สุด

...ตอนนี้เจ้าไจ๋เอง ก้อตั้งใจทำงาน ทุกๆอย่าง ให้แฟนๆของเค้า
    ทั้งเราๆที่อยู่ทางนี้ และแฟนที่อื่นๆ มีความสุข และได้รับแต่สิ่งดีๆ
    ที่ไจ๋จะตั้งใจทำ และมอบให้เรานะคะ..ในปีนี้ที่ใกล้จะหมดลง
    และ ปีหน้าที่กำลังจะมาถึง ในอีกไม่กี่วันนะคะ...^__^...

..งานตอนนี้ของไจ๋ ก้อคือ ถ่ายทำละคร
    "Delicious Relationship" และ หนัง "Butterfly flying" ให้เสร็จอย่างสมบูรณ์
    พร้อมทั้งโปรเจคงานใหม่ๆ ดีๆ ที่จะเกิดขึ้นต่อไปนะคะ
    ส่วนงานเพลง ก้อได้ข่าวแว่วๆว่าก้อยังไม่ทิ้งกันนะคะ ฮิฮิ
    ส่วนงานทั่วๆไป ไจ๋ก้อจะเดินทางพบแฟนๆ ที่จีนในช่วงนี้ และสิ้นปีค่ะ...

ยังไง พวกเราคนรักไจ๋ ทุกๆคน ก้อมาเป็นกำลังใจ
    และ Support หนุ่มน่ารักคนนี้ ไจ่ไจ๋...ของพวกเรากันต่อไปนะคะ..^__^...
    ให้เค้าจะสร้างสรรค์งานดีๆ ผลงานดีๆ ออกมา
    และเพื่อพิสูจน์ให้ไจ๋เห็นนะคะ ว่าเรารักเค้า และสนับสนุนเค้าในทุกสิ่งตลอดไปค่ะ

...มีความสุขในทุกวัน และทุกสิ่งนะคะ ทุกๆคน..^^
    .สุดท้าย...Let's Support Zai Zai Together ค่ะ...^__^...

แก้ไขเมื่อ 15 ธ.ค. 49 00:16:12

จากคุณ : Orange_vic - [ 15 ธ.ค. 49 00:11:51 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom