Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 18th Dec 06..."ไจ่ไจ๋" คือ สิ่งใดในใจคุณ..^o^..<<{แตกประเด็นจาก C4969588}

flower สวัสดีวันใหม่ ที่สดใสต้นอาทิตย์ ของการเริ่มต้นการทำงาน และเรียน ของสาวๆบ้านไจ๋ ทุกๆคนนะคะ flower

..จะว่าไป อาทิตย์นี้ก้อกลางเดือน ของเดือนสุดท้ายของปี 2006 แล้วนะคะ
    พูดๆไป เวลาผ่านไปไวเหมือนกันนะคะ..^__^...
    ทุกอย่างเปลี่ยนไป ไม่ว่าจะเป็นคน สถานที่ หรือสิ่งใด ก้อเปลี่ยนไปตามกาลเวลา..

ยังจำวันแรก ที่เรารู้จัก F4 และ รู้จักผู้ชายคนนึง ที่ชื่อ "ไจ่ไจ๋" ได้มั้ยคะ..

..จากวันนั้น จนถึง วันนี้ ทำไม...ทำไม เราถึงยังอยู่ตรงนี้..
    อ่านข้อความเหล่านี้...เข้าบ้านนี้..หรือมองหน้าผู้ชายคนนี้..
    ผู้ชายขี้เล่น ผู้ชายน่ารักคนนี้อยู่เหมือนเดิม..เคยถามตัวเองกันบ้างมั้ยเอ่ย..

เพราะอะไรหรือคะ คำตอบอยู่ที่นี่ค่ะ...
    อยู่ที่ " love " หรือ คำนี้คำเดียวค่ะ.." รัก "
    ลองถามใจตัวเองดูนะคะว่า.."ไจ๋ คือสิ่งใดในใจคุณ?"
    คำตอบก้อคงจะรู้ที่ตัวเองนะคะ..^__^...

และเชื่อว่า เมื่อทุกคนได้คำตอบแล้ว..
    ก้อคงพร้อมจะทำสิ่งดีๆ สนับสนุน และเป็นกำลังใจให้เค้าต่อไปนะคะ..^__^...

Let's Support Zai Zai Together ค่ะ..

แก้ไขเมื่อ 18 ธ.ค. 49 02:25:42

จากคุณ : Orange_vic - [ 18 ธ.ค. 49 02:17:52 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom