Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

เบื้องหลังเทปผี - ซีดีเถื่อน !!! (เรียบเรียงมาจากกระทู้แนะนำห้องเฉลิมไทย๗

ขอบคุณคุณบางจากกรีนเนทมากครับ สำหรับข้อมูลที่ออกมาแฉ
    จากกระทู้นี้เลยนะครับ

http://www.pantip.com/cafe/chalermthai/topic/A4971887/A4971887.html

เห็นว่ามีประโยชน์ก็เลยก็อปปี้มาเรียบเรียงอีกทีนึงครับ
    ขอให้เจ้าของกระทู้อยู่รอดปลอดดภัย
    และขอให้เจ้าหน้าที่บ้านเมืองซึ่งรู้เรื่องดี เข้ามาดำเนินการด้วยนะครับ
    รวมทั้งเจ้าของค่ายยักษ์ใหญ่และยักษ์เล็กทั้งหลายด้วยครับ

ใครพอจะมีข้อมูลเด็ดๆอีก หรือแหล่งผลิตแหล่งขายต่างๆ เข้ามาโพสต์ได้อีกนะครับ

จากคุณ : mung EMO - [ 18 ธ.ค. 49 17:29:42 A:61.7.158.17 X:61.7.158.17 TicketID:131239 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom