Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 21st Dec 06..."รักแท้หรือแค่เหงา"(เพราะคิดถึงเธอ.)..<<{แตกประเด็นจาก C4972116}

flower ...สวัสดีค่ะ สาวๆ พี่ๆน้องๆ สมาชิกคนรักไจ๋ทุกๆคนนะคะ..^__^.. flower

..นี่ก้อใกล้จะหมดปี สิ้นเดือนธันวาคมของปีนี้ 2006 กันแล้วนะคะ..
    เวลาแห่งการเฉลิมฉลองสิ้นปี เข้าเทศกาลคริสมาสต์
    และเทศกาลแห่งความสุข ต้อนรับปีใหม่ ก้อใกล้เข้ามาแล้วเหมือนกัน..
    คิดกันไว้ หรือยังเอ่ย?? ว่าเราจะเริ่มต้นทำสิ่งดีๆอะไร ในปีใหม่ที่กำลังจะมานี้...

..แม้เวลา จะผ่านไปไวเหมือนกัน แต่สิ่งหนึ่งที่ไม่เปลี่ยนไปนะคะ
    ก้อคือ ความรักแท้ ที่เรามอบให้กับคนคนนึง นั่นคือ "ไจ่ไจ๋"
    และความรักและผูกพัน ที่คนรักไจ๋ มีให้แก่กันเสมอมา
    และจะมีให้กันและกัน รวมถึงให้ไจ๋ อย่างนี้ ต่อไป.. และตลอดไปค่ะ..

ตอนนี้ ที่แน่ๆก้อคือ ความคิดถึงของสาวๆบ้านเรา เป็นช่วงแห่งความคิดถึงนะคะ ด้วยช่วงนี้ไจ๋เงียบไป
    ก้อทำเอาสาวๆบ้านเรา พลอยเหงา และ เงียบไปด้วยนะคะ
    อากาศเองก้อหนาวขึ้นๆ นะคะ ยังไงก้อรักษาสุขภาพกันด้วยค่ะ..^^

..ปีหน้านี้ ไจ๋จะมีอารายดีๆมาให้พวกเรา สนับสนุนและชื่นชมผลงานของเค้าต่อไป
    เราก้อต้องมาติดตามดูกันนะคะ..เป็นกำลังใจให้ไจ๋กันด้วยนะคะ..^^

...Let's Support Zai Zai Together ค่ะ...

Credit Thanks : cocochan@vicpower for sharing pics

แก้ไขเมื่อ 21 ธ.ค. 49 01:05:03

แก้ไขเมื่อ 21 ธ.ค. 49 01:04:34

จากคุณ : Orange_vic - [ 21 ธ.ค. 49 00:59:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom