Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

<<< JBC >>> ^^ Happy with The Children with Jerry Yan ^^

flower Halo….Sawasdee kaflower

ต้นคริสต์มาส ..เป็นคืนที่นอนหลับฝันดีอีกคืนของทุกคนแน่ๆเลย...มีความสุขกับงานเมื่อวานจัง มีความสุขกับขากลับที่สนามบินด้วย

..ขออนุญาตขอบคุณอย่างเป็นทางการนะคะ กับผู้ที่เกี่ยวข้องกับงานครั้งนี้
    กระดิ่ง..ขอบคุณมูลนิธิศุภนิมิตแห่งประเทศไทย ที่จัดงาน For The Children With Jerry Yan ขึ้นมา เพื่อให้คนทั่วไปได้รับรู้โครงการดีๆนี้ และพวกเราได้ร่วมทำบุญและสนับสนุนโครงการนี้ ไปพร้อมๆกับท่านทูตพิเศษคนนี้
    และได้ทำให้พวกเราแฟนชาวไทย ได้เจอเธออีกครั้งในบ้านเรา และงานก็ผ่านไปด้วยดี อบอุ่น และมีความสุขกันทั่วทุกคน

กระดิ่ง....ขอบพระคุณ คุณเกศวลี Marketing Director  ที่ให้เกียรติพวกเราแฟนคลับทุกคลับ ได้เข้าไปพูดคุย และรับฟังข้อเสนอแนะ ข้อคิดเห็นของพวกเราเสมอ .....ขอบพระคุณสำหรับเรื่องราวน่ารักของคุณชาย ระหว่างที่เธออยู่ในบ้านเราด้วยนะคะ ..ขอบพระคุณมากๆค่ะ ที่ดูแลคุณชายอย่างดีมากตลอดที่ที่อยู่บ้านเรา
    กระดิ่ง....ขอบคุณคุณเก๋-วรรณธิดา  Web Designer ของ WV ที่ส่งข่าวให้แฟนคลับเสมอ และมีอัธยาศัยไมตรีต่อพวกเราอย่างดีมาตลอด
    กระดิ่ง....ขอบคุณคุณจงกิจ (คุณแซม) ที่กรุณารับข้อเสนอของพี่แอนนา ทำให้พวกเราได้ส่งเธอพร้อมกันเมื่อวาน
    กระดิ่ง..ขอบคุณพิธีกรทั้งสองท่าน คุณอี้ และคุณอร ..คุณละเอียด – ล่าม และแขกพิเศษ คุณทิน..
    กระดิ่ง....ขอบคุณพี่แอนนา สำหรับการเจรจา ที่ทำให้พวกเราได้เห็นรอยยิ้มสดใส และท่าพนมมือไหว้สวยๆของเธอ ส่งท้ายทริปนี้ก่อนเธอกลับบ้าน
    กระดิ่ง....ขอบพระคุณมามาทั้ง 5 ..เจ่เจ้ ...ป้า...จุ๋ม  นีและแบม ที่ช่วยกันคิดและให้คำปรึกษาในเรื่องต่างๆ
    กระดิ่ง....ขอบคุณพิเศษ สำหรับ จุ๋ม แก้ว น้องหมู ที่ร่วมกันผลิต Mango Project  จนสำเร็จแบบฉิวเฉียด อิอิ (โครงการพิเศษเพื่อเด็กน้อยผู้หิวโหย 55555)..ขอบคุณน้องแป้ง น้องปอ ที่ไปไหนต่อไหนกับพี่ๆ และช่วยพี่ๆมา
    ตลอด
    กระดิ่ง ขอบคุณน้องแหม่ม สำหรับขนมเค้กวันเกิดครบ 30 ขวบให้คุณชาย ..ได้ให้กับมือด้วย ^^ อร่อยมากด้วย
    กระดิ่ง....ขอบคุณผู้ร่วมทำบุญกับโครงการนี้ทุกๆท่าน

กระดิ่ง....ขอบคุณพิเศษสุดๆๆๆ ..ทั่นทูตผู้น่ารัก....คุณน่ารักเสมอ....ขอบคุณที่มอบความสุขให้กับพวกเรานะคะรักคุณ
    กระดิ่ง....ขอบคุณ..สำหรับคำ “ขอบคุณ” ของคุณด้วยเช่นกัน รักคุณ

จุ้ย อ้าย คุณชาย inlove
    จุ้ย อ้าย JBC love

จากคุณ : cutie bunny - [ 24 ธ.ค. 49 09:52:34 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom