Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 25th Dec 06..Merry Christmas 2006 : แล้วรักเราก้อพบกัน..<<{แตกประเด็นจาก C4988011}

flower..."Merry Christmas 2006"..flower

..สุขสันต์วันคริสต์มาส 2006 นะคะ สาวๆบ้านไจ๋ทุกๆคน..
    ขอให้สิ่งดีๆ ต่างๆ เกิดขึ้นกับทุกคนนะคะ..
    ขอให้ดวงดาวแห่งความโชคดี "Lucky Star"
    นำพาคนรักไจ๋ ทุกๆคน พบเจอแต่สิ่งดีๆ มีความสุขทุกวันนะคะ..

..ถ้านับไป วันนี้ คริสต์มาส 2006
    ความลับ และ ความรัก ของเหว่ยอี้ กับ เซินเซิน จะจบอย่างสมบูรณ์ที่สุดนะคะ..^___^..
    ดังนั้น คิดว่า ใครหลายคน คงจะคิดถึงละครเรื่องนี้กันนะคะ
    และหวังที่จะให้มาฉายที่บ้านเรานะคะ ก้อรอลุ้นกันต่อไปนะคะ..

...สำหรับไจ๋ แฟนๆ อย่างเราๆ ก้อมาให้กำลังใจ
    และ Support ในงาน และ สิ่งดีๆ ที่ไจ๋จะทำเพื่อแฟนๆ ของเค้าต่อไปนะคะ..
    โดยล่าสุด สิ้นเดือนนี้ ไจ๋จะไป ปักกิ่งค่ะ ยังไงมาตามรอดูกันได้นะคะ
    ว่าเจ้าไจ๋จะไปทำอะไรบ้างนะคะ ในวันที่ 30 นี้ค่ะ..^^

..ช่วงนี้ นอกจากเทศกาลแห่งความสุขแล้ว น้องๆหลายคนกำลังอยู่ในเวลาของการสอบ
    บ้านไจ๋ก้อขอเป็นกำลังใจ ให้ Get A เกรด 4 กันทุกคนนะคะ
    และ สำหรับคนทำงาน ก้อขอให้สู้ๆนะคะ เพื่อโบนัสงามๆ นะคะ..

...รักษาสุขภาพกานด้วยนะคะทุกๆคน.. นกหนาว

..Let's Support Zai Zai Together..

จากคุณ : Orange_vic - [ 25 ธ.ค. 49 00:00:20 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom