Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

มีใครนึกเพลงชื่อเพลง "แนวๆ ขอโทษ/อ้อนวอนให้กลับมา" กับ "เพลงที่บอกความรู้สึกกลับ" ได้บ้างครับ ?

อ่านชื่อกระทู้คง งงๆ

คืองี้ครับ ผมอยากจะรู้ว่าเพลงที่มีเนื้อหาทำนองที่ว่า ขอโทษนะ ให้กลับมาได้ไหม อะไรเงี้ยอะครับ มีเพลงอะไรบ้าง

แล้วในทางกลับกัน มีเพลงอะไรบ้างที่จะใช้ตอบกลับในสถานการณ์แบบนั้นได้

นี่คือชื่อเพลงที่ผมนึกออกอะครับ

เพลง อ้อนวอนให้กลับมา

1. เธอน่ารำคาญ  Black Vanilla
    2.วอน The Peach Band
    3.ฉันขอโทษ  เชษฐา ยารสเอก
    4. ฉันขอโทษ เอก สุรเชษ
    5. รู้ตัวช้า โจป๊อบ
    6. ชีวิตที่ขาดเธอ ปั๊บ โปเตโต้
    7. เริ่มใหม่ได้ไหม Crazy
    8.กลับมา 2days ago kid

และนี่คือเพลงที่ใช้ตอบกลับ เท่าที่ผมนึกออกอะครับ
    1. กองไว้  เจ เจตริน
    2. กลับไปก็ไม่รักเธอเหมือนเดิม ทาทา
    3. ยอมตั้งแต่หน้าประตู 001
    4. อย่าทำแบบนี้ เอ็นโดรฟิน
    5. ไม่มีครั้งสุดท้าย มิ้นท์ อรรถวดี

ใครนึกชื่อเพลงแบบนี้ออกอีกบ้างอะครับ ??

จากคุณ : scarecrow - [ 29 ธ.ค. 49 00:27:50 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom