Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 29th Dec 06..@..Countdown ปีใหม่ รอส่งหัวใจ.ไปปักกิ่ง..@..<<{แตกประเด็นจาก C4991557}

flower...สวัสดีค่า พี่ๆน้องๆบ้านไจ๋ทุกคนนะคะ..flower
    เป็นยังไงกันบ้างเอ่ย??...^__^..

...เหลืออีกไม่กี่วันเท่านั้นนะคะ ก็จะสิ้นปี 2006 แล้ว..
    และเข้าสู่ปีใหม่ 2007 กันแล้วนะคะ
    ช่วงนี้ บ้านเราๆเงียบๆไปก้อด้วย คงจากเทศกาลสิ้นปีเก่า ต้อนรับปีใหม่..
    สาวๆก้อคงจะเตรียมตัวไปฉลองกัน กับญาติและ คนในครอบครัวหรือคนพิเศษนะคะ..

..วันพรุ่งนี้(30) ไจ๋ก้อจะเดินทางไปจีน ยังเมืองปักกิ่ง
    เพื่อร่วม Event ของเสื้อผ้าเครือ Kentex นะคะ ที่จะจัดขึ้นนะ Sport City ค่ะ
    ยังไง ใครไม่ได้ไปเที่ยวไหน หรือ อย่างไร
    เราก้อมาร่วม Support ให้กำลังใจเจ้าไจ๋ กันใน Event สุดท้าย ส่งท้ายปี 2006 นะคะ...^__^...

...ไต้หวันเองก็เพิ่งเกิดเหตุการณ์แผ่นดินไหว ไปเมื่อ 2 วันก่อนนะคะ..
    เราๆก้ออดเป็นห่วงเจ้าไจ๋ไม่ได้ และคนไต้หวันด้วยนะคะ..
    เหตุครั้งนี้ ส่งผลกระทบต่อหลายประเทศมากๆ ในระบบการติดต่อสื่อสารที่เราใช้ติดต่อต่างประเทศทุกวันนี้ด้วยนะคะ..
    เราก้อมาเอาใจช่วยให้แก้ไขได้โดยเร็วค่ะ ช่วงนี้อาจจะติดขัดการสื่อสารกันสักหน่อย..

ยังไงก้อระวังรักษาสุขภาพด้วยนะคะ ขอให้มีความสุขส่งท้ายปี
    และรอรับสิ่งดีๆต่างๆ และ สิ่งดีๆที่คิดจะทำร่วมกันต่อไปในปีหน้านะคะ
    ยังไงก้อขอให้ทุกคนมีความสุขมากๆ ในทุกๆวันทุกๆคืนนะคะ..

..Let's Support Zai Zai Together ค่ะ..

แก้ไขเมื่อ 29 ธ.ค. 49 04:19:31

จากคุณ : Orange_vic - [ 29 ธ.ค. 49 04:12:30 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom