Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 31 Dec 06..."Count Down 2006!!..@@Happy New Year 2007@@.."<<{แตกประเด็นจาก C5003170}

กระดิ่ง...สวัสดีวันส่งท้ายปี 2006 ค่ะ..  พี่ๆน้องๆบ้านไจ๋ทุกคนนะคะกระดิ่ง

..อีกไม่กี่ ชม. เราก้อจะเข้าสู่ปีใหม่คือ ปีใหม่ กันแล้วนะคะ...
    ในปีที่ผ่านมา คิดว่าเราๆก้อคงจะ ผ่านสิ่งต่างๆ ทั้งดีและไม่ดีในชีวิตมานะคะ
    อันไหนดีเราก้อยึดเป็นสิ่งดีๆที่ควรทำในชีวิตต่อไป อันนี้ไม่ดีก้อแก้ไข..และจำไว้เป็นประสบการณ์ให้กับเรานะคะ..

พลุ..ยังไงก้อขอให้ปีใหม่ที่จะใกล้เข้ามาถึงนี้ ขอให้พี่ๆน้องๆ สมาชิกบ้านไจ๋
    และแฟนๆไจ๋ทุกๆคน ทั้งที่นี่และที่อื่น มีความสุขมากๆนะคะ
    คิดสิ่งดีสมใจปรารถนา มีสุขภาพร่างกายแข็งแรงนะคะ
    ประสบแต่ความสุขในทุกสิ่งค่ะ พลุ

...แล้วก้อขอให้เรารักๆกัน และ รัก เจ้าไจ๋ด้วยกันไปนานๆนะคะ..เจอไจ๋ด้วยกันอย่างที่หวังนะคะ..^^
    ร่วมทำสิ่งดีๆ เพื่อ Support ไจ๋ร่วมกันต่อๆไปในปีหน้า และตลอดไปนะคะ..hoho

snowman..เจ้าไจ๋เอง เมื่อวานก้อมีงาน event ที่ปักกิ่ง นะคะ
    งานเมื่อวานก้อผ่านพ้นไปได้ด้วยดีนะคะ แม้ไจ๋จะเจอสภาพอากาศที่ปักกิ่งเข้าไป จนทำให้งานล่าช้านะคะ..
    แต่เจ้าไจ๋เอง รวมถึงแฟนๆก้อไม่หวั่น..พอได้เห็นหน้าพ่อตัวดี
    หลังจากไม่เห็นมานานก้อทำให้หายคิดถึงส่งท้ายปีกันไปได้นะคะ ก้อแหม น่ารักซะขนาดนั้น..^^
    แถมสาวๆ ไท่กั๋วบ้านเรา ก้อพูด เป็นเสียงเดียวกันว่า น่าร๊ากกกก ค่ะ...^o^...
    ยังไงตามเก็บข่าวและรูปน่ารักๆของ event ส่งท้ายปีของเจ้าไจ๋ ได้ที่บ้านเมื่อวาน และบ้านนี้นะคะ..

กระดิ่ง..เรามาร่วม Support สิ่งดีๆ ร่วมกัน เพื่อเจ้าไจ๋จะได้สร้างสรรค์งานดีๆ เพื่อแฟนๆของเค้าต่อไปในปีหน้านะคะกระเช้า

พลุพลุ Happy New Year 2007..& Let Support Zai Zai Together..พลุพลุ

แก้ไขเมื่อ 31 ธ.ค. 49 03:21:18

จากคุณ : Orange_vic - [ วันสิ้นปี 02:38:39 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom