Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

[AF3โพรงกระต่ายน้อยมิ้น#255]เดินทางมาถึงโพรง2มิ้นมิ้น...เรายังคงรักมิ้นมิ้นต่อไป{แตกประเด็นจาก C5009136}

ในที่สุดโพรงของเราก็เดินทางมาถึงกระทู้เลขที่สวยที่สุดนั่นคือ โพรงที่ 2มิ้นมิ้น เพื่อต้อนรับ ปี 2 มิ้น มิ้น 0

เลยอยากจะเชิญชวนชาวโพรงทุกคนร่วมโพสรูปย้อนรำลึกถึงความประทับใจที่มีต่อน้องมิ้นกันนะคะ เช่นรูปหัวกระทู้ที่เราโพสเป็นรูปนอกบ้านรูปแรกของน้องที่เราเซฟค่ะ
    +++++++++++++++++++++++++++++++++++
    แล้วก็เรื่องสำคัญวันที่4 ก.พ.ปี 2 มิ้น มิ้น0 เป็นวันที่พวกเราชาวโพรงจะได้มาร่วมรำลึก พร้อมทั้งร่วมสนุกกันที่ร้าน RAD อยากให้ทุกคนมากันให้ได้นะคะ เพื่อน้องของพวกเรา มาดูพัฒนาการของน้องด้วยกันค่ะ

*กติกาในกระทู้นี้นะคะ ถ้าจะพูดถึงเลข 5 ต้องพูดว่ามิ้นเท่านั้นค่ะ พูดในที่นี้รวมไปถึงการหัวเราะ555ด้วยนะคะ ต้องเปลี่ยนเป็น มิ้น มิ้น มิ้น

แก้ไขเมื่อ 02 ม.ค. 50 11:59:07

แก้ไขเมื่อ 01 ม.ค. 50 20:48:10

จากคุณ : CuPidBum - [ วันปีใหม่ 20:33:44 ]