Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

Bossa..a...a...เอื้ออาทร....Clementine คร้าบบบบ.............

สวัสดีตรุษจีนครับพี่น้อง...ได้แต๊ะเอียกันมั่งมั้ยครับ?

หลังจาก coco อันที่แล้ว( ฟังแล้วถูกใจกันมั่งมั้ยฮะ?)

ปรากฎว่า..ไม่โดนยึด...แสดงว่าปล่อยของได้ เลยมาฉลองกันอีก 1 อัลบั้ม 5555++

เข้าเรื่อง ฮะเข้าเรื่อง..

ศิลปินสาว(มั้ย?) Clementine ...

ผมหลงเสียงเธอ ตั้งแต่ได้ฟังอัลบัมแรกๆ..

วันนี้ อัลบั้ม  Lumiere ครับ..

list..

1. KOKOMO
    2. MOON RIVER
    3. TIME AFTER TIME
    4. MELODY FAIR
    5. LAURA
    6. SWINGEIRA
    7. SONG OF THE VAGABONDS
    8. UN AMOR QUE YA PASO
    9. LITTLE GREEN BAG
    10. TWO OF US
    11. HYMNE A L'AMOUR
    12. LE MARIN DES VENTS

เหมือนเดิมนะครับ....

อ้อๆ...อันเก่า โหลดกันอืดมั้ยครับ? ผมจะได้แบ่ง part ใหม่ บอกๆกันหนอยนะฮะ..

จากคุณ : 100 ปีแห่งความโดดเดี่ยว - [ 18 ก.พ. 50 04:14:19 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom