CafeTech-ExchangePantip MarketChatPantownBlogGangTorakhongGameRoom

คิดว่า อิไจ๋ เหมาะกับผมทรงไหนคะ (แต่จะทรงไหนก็น่ารักนั้นแหละ ^_^)

ทรงล่าสุด (พ่อลิงน้อย) (5 คน)
      พ่อครัวสุดเท่ห์(เมื่อไหร่จะมาทำอาหารให้น๊า...) (11 คน)
      เฉินหลิง + ฉีหลัว (โอ๊ย..อิจฉา) (10 คน)
      น่ารักจังเล้ยยยย ^8^ (5 คน)
      รูปนี้ดูไม่ค่อยเลยอะ (แต่ก็คืออิไจ๋นะ) (1 คน)
      อีกรูปที่ดูไม่ค่อยออกเหมือนกัน (4 คน)
      ผมยาวแบบหนังจีน (3 คน)
      เอ๊ะ!! หรือจะผมม่วงดีนะ (1 คน)
      ทรงนี้สิ เหมาะสุด ^0^ (0 คน)
      หรือจะกลับไปไว้ทรงดั้งเดิมนะ ^O^ (4 คน)

จำนวนผู้ร่วมโหวตทั้งหมด 44 คน

11.36%
     25.00%
     22.73%
     11.36%
     2.27%
     9.09%
     6.82%
     2.27%
     0.00%
     9.09%

เห็นช่วงนี้กำลังฮือฮา กับทรงผม หงอคง (ใครเข้าฝันพี่แกให้ตัดทรงนี้เนี้ยะ^0^)
    ก็เลยอยากจัดอันดับเล่นๆ น่ะ คิดว่าทรงไหนจะเหมาะกับ พ่อลิงน้อยของเรามากที่สุดคะ
    แต่ไม่ว่ายังไง คนน่ารัก ก็ยัง น่ารักอยู่ดีนั้นแหละ ^_^

ขอขอบคุณรูปจากเว็บ http://www.zaikorea.com และ ห้องไจ๋ นะคะ
    ตามเก็บรูปจนล้นเครื่องแล้ว ^O^

แก้ไขเมื่อ 09 มี.ค. 50 15:25:06

จากคุณ : It's Me <Crazy> - [ 9 มี.ค. 50 15:05:57 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | PanTown.com | BlogGang.com