Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

.....Elvis Presley ..ยื่นมือเข้าช่วยวัดพระบาทน้ำพุ..

.....ขออนุญาติพันทิพย์ในพื้นที่ของ Rock & Roll
    นะครับ...อาจจะนอกประเด็นไปบ้าง..(ว่ากล่าวได้นะครับ)
                สองภาพนี้เป็นภาพที่ผมเขียนแล้วเคยนำมาโพสให้เพื่อนๆได้ติชมกันในห้องศิลปะ..แต่ที่นำมาลงอีกครั้งเพราะต้องการใครก็ได้ที่ชื่นชอบ Elvis Presley แล้วต้องการเป็นเจ้าของภาพ..(กรณีมีผู้ต้องการนะครับ)ผมขายไม่แพงเลยครับ..ภาพเดี่ยวผมขอ 1,000-บาท...ส่วนภาพที่มีสี่หน้าผมขอ 1,200-บาท..
                การโอนเงิน..โอนเงินเข้าบัญชีวัดพระบาทน้ำพุ ชื่อบัญชี กองทุนรวมธรรมรักษ์วัดพระบาทน้ำพุ ธ.กสิกรไทย 174-2-40910-0 (หรือชื่อบัญชีในลิงค์นี้ก็ได้ครับ)  http://www.helpaids.worldmedic.com/thammarak/index.htm
                เมื่อมีการโอนเสร็จแล้วผมขอให้สแกนสลิปการโอนเงินชัดๆลงในกระทู้นี้..แล้วลงชื่อที่อยู่เอาไว้(ผมจะทำการส่งภาพเขียนไปให้แต่ใส่กรอบเองนะครับ)..แต่ถ้าไม่สะดวกลงชื่อที่อยู่ในกระทู้นี้ก็ส่งไปที่หลังมัยผมก็ได้ครับ
                ขอให้พลังเล็กๆของท่านนี้จงมีค่ามหาศาลเพื่อเพื่อนมนุษย์ที่รอการช่วยเหลือ....
                ขอบคุณครับ

จากคุณ : กลิ่นสี - [ 11 มี.ค. 50 14:47:29 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom