Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

M by Madonna: ตอน ชั้นไปถอยมาแล้วย่ะ

เกิดชาติหน้าอยากให้มีคนเอาเงินมาประเคนให้แบบที่เราๆทำให้อิเจ๊จังค่ะ

แหมวันนี้วันก็เป็นอีกวันค่ะที่อิเจ๊มากวาดทรัพย์ชาวโลก รวมถึงอิชั้นด้วย
    ไปถอย แว่น กับ ผ้าพันคอมาค่ะ เสียไป 39.80ยูโร ยังลังเลอยู่ว่าจะเอา
    แว่นอีกสีนึงไหมและยังมีผ้าพันคอลายเอ็มที่ดูน่าสนใจอีกอัน วันนี้ไปถึงแต่เช้า(มาก)ตั้งแต่
    9โมงกว่าๆ มีคนมาแค่4คนเองค่ะ อากาศเลวร้ายมากวันนี้ฝน+หิมะ หนาว
    แบบแฉะๆ แฟนตัวจริงอย่างดิชั้นมีหรอค่ะจะพลาดไปเปิดซิ่งคอลเล็คชั่นอิเจ๊ก่อนประชาชีทั่วหล้า

ยืนรอให้ถึงเวลา10โมงหน้าร้านพร้อมฟังเพลงอิเจ๊จากซีทีไลฟ์ไปด้วยเพื่อบิ้วอารมณืในการช๊อป ได้เข้าร้านเป็นรายที่3เรยค่ะ ภูมิใจสุดๆ ได้ออกทีวีด้วยค่ะช่อง อาร์เบเบ(อาร์บีบี) ของเมืองเบอร์ลินนี่แหละค่ะเพิ่งดูเมื่อกี้ ท่าวิ่งเข้าตอนประตูเปิดนี่ เหมือนจะหกล้ม หุหุหุหุ โชคดีที่เค้าเอาออกแค่ไม่กี่วิ ไม่งั้นได้มีฮาใบหน้าดิชั้นเหวอ มองหาว่าของอิเจ๊อยู่ตรงไหน

แปลกใจอยู่อย่างนึงว่าคนที่มาออกันหน้าร้านเมื่อเช้านี้ ไม่ค่อยมีคนทราบเลยค่ะว่าเค้ามีชิงรางวัลเสื้อโค้ทที่อิเจ๊เซ็นชื่อ แต่มาเพื่อจะซื้อของจากคอลเล็คชั่นนี้เป็นส่วนใหญ่ ตอนแรกทราบมาว่ามีแจก3ตัว แต่ไหงกลับกลายเป็นตัวเดียวไปเสียฉิบ ..... ดิชั้นดวงไม่ถึง นังชะนีที่ไหนก็ไม่รู้ดันมาได้ไป(กรี๊ดอยู่ในลำคอ) อิจฉาอ่ะะะะะะ อุตส่าห์ตื่นแต่เช้าไปยืนรอออออออ

แต่สิ่งนึงที่สัมผัสได้นะคะว่าไม่มีใครใส่ชุดที่อิเจ๊ดิไซน์เหล่านี้ได้งามสง่าเท่าตัวอิเจ๊เองเลยค่ะ ไปยืนดูคนลองชุดมา และได้เห็นจากทีวีค่ำนี้ มีอยู่2ช่องที่เอชแอ่นเอ็มเป็นสปอนเซ่อร์ ผู้ดำเนินรายการ หรือผู้ประกาศข่าวใส่ เอ็ม กันทั้งนั้นคืนนี้ แต่ไม่สวยเลยค่ะ อาจจะเป็นเพราะว่าเราติดภาพอิเจ๊ในชุดเหล่านั้นแล้วพอนังเหล่านี้มาใส่เลยดู(แปลก)พิลึก

เอาหละมาดูรูปกันดีกว่า

ที่แว่นเนี่ย ตรงตัวเอ็มมีเพชรประดับอยู่นะคะ งามแบบคุณนายมาก
    ไม่รู้จะกล้าใส่ไปแรดตามถนนหนทางหรือเปล่าคิดก่อนค่ะ กลัวเหมือนชม้อย

ผ้าพันคอนี่ตอนแรกนึกว่าสีดำ-ขาว ที่ไหนได้ สีขาว-เงิน-ทอง-ดำ แม่เจ้าผูกเสร็จก็เป็นพระภูมิได้เรยค่ะ อิเจ๊นี่ก็ดีไซน์ซะ

แก้ไขเมื่อ 23 มี.ค. 50 02:04:56

จากคุณ : Louvorian - [ 23 มี.ค. 50 01:42:58 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom