Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>Zai Zai's Lover Home 23 Mar 07..ปาฎิหาริย์รักจากดวงดาว และความสุข ความทรงจำที่คิดถึง..<<{แตกประเด็นจาก C5244246}

กระดิ่ง...สวัสดี เช้าวันศุกร์ วันสุดท้ายของสัปดาห์นะคะ
    แวะเวียนมาเปิดบ้าน ให้ทักทายกันนะคะกระดิ่ง

...ช่วงเวลานี้ เมื่อปีที่แล้ว คงเป็นความทรงจำที่ประทับใจของใครหลายๆคนนะคะเป็นเวลาดีๆ ที่ไม่สามารถลืมได้
    นั่นก้อคือ Concert F4 เมื่อปีที่แล้ว ที่ HK ที่ทั้ง 4 หนุ่มกลับมารวมตัวกันอีกครั้ง
    นอกจากนี้ ไจ๋ของพวกเรา ยังสร้างความประทับใจ และ ความ surprise แฟนๆ ด้วยการแสดงอย่างที่เค้าไม่เคยทำมาก่อนนะคะ
    ยังไง ก้อตาม เชื่อว่า เราจะเก็บช่วงเวลาดีๆ เหล่านี้ไว้คิดถึง และ จดจำตลอดไปค่ะ...

...ส่วนข่าวที่น่ายินดีสำหรับแฟนๆไจ๋อย่างเราๆอีกข่าวก้อคือ
    ละครเรื่อง Silence หรือมีชื่อไทยว่า "ปาฏิหาริย์รักจากดวงดาว"
    จะได้ฤกษ์ ออนแอร์ในไทย พร้อมกันทั่วประเทศ ในวันศุกร์ที่ 6 เมษายนนี้
    เวลา 4 ทุ่มครึ่งค่ะ ติดตามได้ทุกวันศุกร์นะคะ...

...ส่วนตอนนี้ เจ้าไจ๋ของเรา กำลังทำอะไรนั้น
    ตอนนี้ไจ๋ ซุ่มทำงานอัลบั้มใหม่ และงานต่างๆนะคะ
    โดยวันที่ 6-7 เดือนหน้า ไจ๋จะมีงาน Meeting ไปพบปะแฟนๆของ V.I.C ที่ญี่ปุ่น 2 ที่ คือ  Tokyo และ Kobe นะคะ
    ยังไงติดตามข่าวคราวของไจ๋ได้ที่นี่เหมือนเดิมค่ะ
    ..และที่ตามมาติดๆคือ concert การท่องเที่ยวของไต้หวัน Wish To See You...
    ที่ F4 จะมี concert จะจัดขึ้น วันที่ 22 เดือนหน้า ก้อมาเป็นกำลังใจให้ไจ๋ และพี่ๆของไจ๋กันนะคะ..

..ส่วนงานการแสดง Delicious Relationship นั้น ยังไม่มีกำหนดออกอากาศแน่นอนนะคะ ติดตามกันต่อไปนะคะ
    ส่วนงานหนัง Linger ก้อกำลังจะออกฉายครั้งแรกที่เทศกาลหนังเมืองคานส์นะคะ เราก้อมารอลุ้นและให้กำลังใจไจ๋กันต่อไปค่ะ....

พลุ..สุดท้าย เช่นเคย  Let's Support Zai Zai Together ค่ะพลุ

แก้ไขเมื่อ 23 มี.ค. 50 06:56:18

จากคุณ : Orange_vic - [ 23 มี.ค. 50 06:43:01 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom