Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

::ฟิค(มั่ว)มั่ว(ฟิค):: ~*รหัสลับฮาร์ทบีท*~ ....แม่ต้าเอ็นดูซาร่าจนออกนอกหน้าแบบนั้น{แตกประเด็นจาก C5256245}

สวัสดีค่ะ ทู้นี้ก็ยังขอแจ้งอีกซักนิดนะคะ เพื่อยังไม่ได้อ่านกัน

น้องแอมป์มีภารกิจที่สำคัญมากในช่วงซัมเมอร์นี้ ก็เลยไม่สามารถที่จะเข้าเนตได้สะดวกเหมือนเมื่อก่อน

น้องแอมป์ฝากนิและน้อง ญ มาขอโทษสปอนเซอร์ที่รักของน้องแอมป์ทุกท่านค่ะ

ตั้งแต่ตอนนี้จนถึงตอนจบ คงจะมีแค่นิกับ ญ แล้ว ที่จะเป็นคนต่อ

แต่ถ้าน้องสามารถเข้ามาได้เมื่อไหร่ คงจะได้มาทักทายกันบ้างน่ะค่ะ

หวังว่าพี่น้องทุกคนคงจะเข้าใจน้องแอมป์นะคะ แล้วก็คงคิดถึงน้องมากเช่นกัน

ช่วยกันคิดถึงๆเยอะๆ น้องแอมป์จะได้กลับมาเร็วๆ เย้

ปล.ตอนนี้สถานการณ์น่ากลัวแล้วค่ะ ผู้จัดที่เป็นคนกลางไม่ว่างแล้ว

เหลือแต่ผู้จัดที่สุดแสนจะลำเอียงสองคน ทู้เดือดแน่ๆค่ะ กร๊ากกกกกกกกกกกกกก

รักทุกคนนะคะ

นิ ญ แอม

แก้ไขเมื่อ 26 มี.ค. 50 00:27:17

จากคุณ : iam_vy - [ 26 มี.ค. 50 00:23:13 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom