Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>>> Zai Zai's Lover Home 6 Apr 07...ปาฏิหาริย์รัก เริ่มต้นขึ้น พร้อมหัวใจที่อยู่ ณ...Japan{แตกประเด็นจาก C5279078}

กระดิ่ง...สวัสดีวันดีของสาวๆบ้านไจ๋ คนไทยทุกคนนะคะ...กระดิ่ง
    ทักทายทุกๆคน ด้วยค่ะ..สาวๆบ้านไจ๋ทุกคน...^___^...

วันนี้แล้วสิหนอ ที่ละครที่ทุกคนรอคอยมาตลอด  "Silence..ปาฏิหาริย์รักจากดวงดาว"
    จะได้ฤกษ์ออนแอร์ในไทย พร้อมกันทั่วประเทศ..เป็นตอนแรก...เย้ๆๆ ดีใจมากๆเลยค่ะ
    ที่แน่ๆเราสามารถติดตาม และให้กำลังใจ ต่อไปได้ทุกคืนวันศุกร์ เวลา 4 ทุ่มครึ่งนะคะ

...และ ก้อวันนี้อีกเหมือนกัน ที่ ไจ๋จะมีงาน Meeting ของ V.I.C พบปะแฟนๆของเค้าทั่วเอเชีย
    โดยงานจัดขึ้นที่ญี่ปุ่น วันนี้เป็นวันแรกของ Trip นี้ ที่จัดขึ้นที่ Tokyo นะคะ
    นับเป็นงานสำคัญ และ น่าตื่นเต้นสำหรับไจ๋นะคะ ที่จะมีโอกาส พบปะใกล้ชิดกับแฟนๆของเค้าอย่างนี้
    และ Trip การเดินสายพบแฟนๆครั้งนี้ จะมีต่ออีกในวันพรุ่งนี้ ( 7 Apr) ที่ Kobe นะคะ

โดยเมื่อวานนี้ ไจ๋เดินทางไปถึง ญี่ปุ่นแล้วนะคะ และมีแฟนๆมารอรับไจ๋ที่สนามบินนาริตะกันเยอะเลยค่ะ
    โดยไจ๋ของพวกเรา ก้ออกมาโบกมือทักทายแฟนๆ ยิ้มแย้มแจ่มใส  
    รับของ และจับมือกับแฟน อย่างน่ารักมากๆนะคะ.. ..^__^..

..ไจ๋จะใช้เวลาอยู่ Trip นี้ที่ Japan เป็นเวลา 4 วัน 3 คืน โดยวันนี้งานที่ Tokyo
    ไจ๋จะร้องเพลง Ai Zai Ai Ni ให้แฟนๆฟังนะคะ..ขอให้ Trip นี้ราบรื่นไปได้ด้วยดี
    พวกเราสาวๆคนรักไจ๋เป็นกำลังใจให้ไจ๋กันอยู่ที่นี่เสมอนะคะ..^___^....
    และติดตามข่าวคราวของไจ๋ ได้ที่นี่เหมือนกันนะคะ..ขอบคุณทุกๆคนไว้ล่วงหน้าด้วยค่ะ

..และหลังจากงานนี้ วันที่ 22 นะคะ ไจ๋จะมี concert ที่ไต้หวัน ร่วมกันกับพี่ๆ F3
    ในโครงการของการท่องเที่ยวไต้หวัน "Wish To See You"..
    ยังไงก้ออย่าลืมมาให้กำลังใจ กันได้นะคะ

...สำหรับละคร Delicious Relationship ข่าวว่าจะเริ่มฉายประมาณเดือนกันยายนค่ะ
    และหนังใหญ่ Linger นั้น ต้องรอเทศกาลหนังเมืองคานส์ นะคะ ติดตามข่าวกันต่อไปค่ะ…

ยังไง ติดตามอ่านข่าวคราวของไจ๋ ที่บ้านไจ๋ได้เรื่อยๆนะคะ...^___^
    เราๆ สาวๆบ้านไจ๋ ก้อมารอให้กำลังใจไจ๋ กันค่ะ...

พลุ..Let's Support Zai Zai Together...พลุ

Credit Thanks : vicpower for sharing cute pics..

จากคุณ : Orange_vic - [ วันจักรี 00:02:43 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom