Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom

>> Zai Zai's Lover Home 11 Apr 07...The Great Love..CEO Vic....<<{แตกประเด็นจาก C5300614}

กระดิ่ง..สวัสดีวันพุธกลางสัปดาห์ค่ะ คนรักไจ๋ทุกคน..
    นี่ก้อใกล้สงกรานต์ งานยุ่งกันมั้ยคะ
    เคลียร์งานเสร็จกันยังคะ หรือน้องๆมีโปรแกรม
    จะไปเที่ยวสงกรานต์ที่ไหนกันป่าวคะ...^__^..

...ตอนนี้ เจ้าไจ๋ก้อมาเริ่มทำงานเป็นเรื่องเป็นราวอีกรอบนะคะ
    หลังจากมี Meeting กะ แฟนๆที่ญี่ปุ่นผ่านไป
    แว่วๆข่าวมาว่าตอนนี้เจ้าไจ๋ทำงานค่ะ ทั้งเรื่องอัลบั้มของตัวเอง
    และ หนังที่จะเป็นเล่นให้กับโครงการของการท่องเที่ยวไต้หวัน..
    และเจ้าไจ๋จะพบกะแฟนๆอีกทีพร้อมพี่ๆ F เลย ที่ไต้หวันก้อคือ
    วันที่ 22 นี้นะคะ กับ Concert ในโครงการ "Wish to see you"..นะคะ
    งานนี้หลังเลิกงาน ไจ๋มีกิจกรรมดีๆให้แฟนๆของเค้าด้วยค่ะ
    น่าอิดส์สาวๆที่ไปร่วมงานมากๆนะคะ
    ยังไงเราก้อมาลองติดตามให้กลังใจไจ๋กันได้นะคะ

ส่วนบ้านเรา ตอนนี้ทุกวันศุกร์ทุกคนก้อต้องรอเฝ้าหน้าจอ
    รอพ่อหนุ่มเหว่ยอี้ รอคอย "Silence..ปาฏิหาริย์รักจากดวงดาว"
    ..ตอนนี้รู้สึกว่าจะได้ยิน ผู้คน สาวๆ หนุ่มๆเมืองไทย หันมาเทใจ
    ถามไถ่ถึงพ่อหนุ่มเหว่ยอี้ กับ สาวเซินเซินกันยกใหญ่ค่ะ..^___^...
    ที่แน่ๆเราสามารถติดตาม และให้กำลังใจเค้าทั้งคู่ ต่อไปได้ทุกคืนวันศุกร์ เวลา 4 ทุ่มครึ่งนะคะ

..ใกล้สงกรานต์แล้วนะคะ ใครไม่ได้กลับต่างจังหวัด
    หรือไปเที่ยวไหน หรืออยู่บ้านไม่รู้จะทำอะไร
    ก้อเข้ามาพูดคุยกันได้ที่นี่นะคะ...^___^...
    ส่วนใครไปเที่ยวก้อขอให้สนุกนะคะ อย่าลืมดูแลสุขภาพกันด้วยค่ะ

ยังไง ติดตามอ่านข่าวคราวของไจ๋ และให้กำลังใจไจ๋ CEO ของเราได้ที่บ้านไจ๋นะคะ...^___^

พลุ..Let's Support Zai Zai Together... พลุ

แก้ไขเมื่อ 11 เม.ย. 50 11:43:27

จากคุณ : Orange_vic - [ 11 เม.ย. 50 11:42:33 ]

ข้อความหรือรูปภาพที่ปรากฏในกระทู้ที่ท่านเห็นอยู่นี้ เกิดจากการตั้งกระทู้และถูกส่งขึ้นกระดานข่าวโดยอัตโนมัติจากบุคคลทั่วไป ซึ่ง PANTIP.COM มิได้มีส่วนร่วมรู้เห็น ตรวจสอบ หรือพิสูจน์ข้อเท็จจริงใดๆ ทั้งสิ้น หากท่านพบเห็นข้อความ หรือรูปภาพในกระทู้ที่ไม่เหมาะสม กรุณาแจ้งทีมงานทราบ เพื่อดำเนินการต่อไป

Pantip-Cafe | Pantip-TechExchange | PantipMarket.com | Chat | PanTown.com | BlogGang.com | Torakhong.org | GameRoom